Entertainment Zone > Teen Zone

Li Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา

หน้า: (1/2) > >>

Barbie:

LI Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา สาวในฝันสวยปานนางฟ้า ด้วยหน้าตาและทรวดทรงที่ชวนพิฆาตหัวใจหนุ่มๆ น่าอิจฉาอาตี๋แฟนของเธอซะจริงๆ กลายเป็นที่ฮือฮาด้วยหน้าตาชวนฝันกับหุ่นที่ต้องบอกว่าสุดยอด เป็นสาวในฝันกันเลยทีเดียว แต่ก็เชื่อว่าคงต้องผ่านมีดหมอทำศัลยกรรมมาเยอะกว่าจะสวยได้ขนาดนี้

Credit : Dek-D.com

satam:

อุบ้ะ แม่เจ้าโว้ยยย สวยสุดๆ *shock*

Augustz:

ผมชอบรูปชุดชั้นในลายน้องเสืออ่า  *nude* *nude*

spirit:

ดูไปดูมาหน้าคล้านๆ ปาร์ค บอม  2ne1 เลย  แต่หุ่นเธอช่างบาดใจจิงๆ

Augustz:

แฟนเก่าผมเองล่ะ  เลิกกันไปได้2-3เดือนละ  *้ั์post2*

มาร้องไห้ขอให้ผมกลับไป ผมไม่กลับ เลยตามตื้อผมอยุ่นั่นล่ะ  รำคาญจิงๆ  *dontknow*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version