หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า "ลอว์" มี ทีมเหมือนสัตว์ตัวอะไร...  (อ่าน 12588 ครั้ง)

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: คิดว่า "ลอว์" มี ทีมเหมือนสัตว์ตัวอะไร...
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 23:19:18 »

น่าจะเป็นตัวนี้นะ แมวป่าหรืออะไร  *hoho* 
ตอนแรกเราให้เป็นแมวเพระาอารมณ์ล้วนๆ ตัวนี้เรามีเหตุผลแล้วนะฮ๊าฟฟ เหตุผลตามภาพ  *hoho* *hoho* *hoho*

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
Re: คิดว่า "ลอว์" มี ทีมเหมือนสัตว์ตัวอะไร...
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 00:31:41 »
ตามจริงน่าจะเป็นไก่ฟ้านะ แต่อาโอคิจิมันแย้งไปละ

งงอะดิทำไมถึงเป็นไก่ฟ้า

เหตุผลง่าย ไก่ฟ้าพญาลอว์  *dontknow*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sherva

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 00:51:00 »
ตามจริงน่าจะเป็นไก่ฟ้านะ แต่อาโอคิจิมันแย้งไปละ

งงอะดิทำไมถึงเป็นไก่ฟ้า

เหตุผลง่าย ไก่ฟ้าพญาลอว์  *dontknow*

*great* *great* *great* *great* โอ้ยฮา อ่ะ แบบ มันคล้องจองง!!!!