Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

คนพวกนี้หายไปไหน

หน้า: (1/2) > >>

buckhumnoi:

คุณแรมโบ้
อี้ผิง
เบียงกี้
ชามาน
ไม่มีบทในภาคนี้เลย เซง

Vin D Sel:

ชอบเจ้าวัวบ้ามากอ่ะ คิดถึงความน่ารักของคุณแรมโบ้จัง...คุณแรมโบ้ออกมาเล่นกันเถอะ

zCGz14211:

แรมโบ้ อี้ผิง เบี้ยงกี้ก็ยังคงใช้ชีวิตอย่างสงบสุขที่บ้านสึนะนั่นแหล่ะ

ส่วนอีตาชามาลก็ตระเวณม่อหญิงทั่วโลกตามเคยล่ะมั้ง

premjarean6:

ตามที่ คห ด้านบนบอกล่ะครับ
พูดอีกนัยนึงก็คือ ถูกตัดบททิ้งไปแล้ว = ='
แต่อี้ผิง เบียงกี้ แรมโบ้ ไม่มีทางถูกตัดหรอกครับโดยเฉพาะแรมโบ้ เพราะแรมโบ้เป็นผู้พิทักษ์
ส่วนชามาล หายไปตั้งแต่ภาคอนาคตแล้วครับแล้วก็ไม่มีอีกเลย = =' (ยกเว้ณภาคเสริมของอนิเมะที่ได้เห็นชามาลอยู่บ้าง)

Lambo:

คุณเเรมโบ้ต้องออกมาเเน่นอนนะเออ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version