Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มีเรื่องสงสัยอ่าคับ

หน้า: (1/1)

Augustz:

มีเรื่องจะถามอยุ่น่ะคับ

1.โฮคาเงะรุ่นที่2มีลูกรึป่าว

2.ถ้ามี โทบิเปนไปได้มั้ย ที่มันจะเปนลูกของรุ่น2 เพราะไหนๆก้เปนคนของเซนจู

3.วิชาเคลื่อนย้ายมิติ มันคล้ายๆกับก้าวเท้าอัศนีที่รุ่น2คิดขึ้นมารึป่าว

4.ถ้าเหมือนกัน ก้พอมีเค้าว่าเปนโทบิได้นะ เพราะจากเนตรที่มีสะสมไว้เยอะขนาดนั้น น่าจะแสดงถึงว่าไม่ใช่คนในอุจิวะ
   แล้วที่มันโกหกโคนันว่ามีพลังของทั้ง2ตระกูลอยุ่ ขัดกับการที่มันเปนอุจิวะแต่มีเนตรตุนไว้เยอะนะ
   ที่มันบอกอาจหมายถึงเปนคนในเซนจู แต่เอาเนตรมาใส่ เลยทำให้มีพลังของทั้ง2ตระกูล

คิดดูเล่นๆนะคับ ใครมีคำตอบช่วยมาตอบให้ผมทีนะคับ

iTheStore:

เท่าที่จำได้นะ ในเรื่องไม่ได้กล่าวถึง เมียหรือลูก ของรุ่น2 เลยครับ .. พวกเราเลยไม่รู้ว่า รุ่น2 มี เมียกับลูกหรือป่าว

คุยด้วยคน:

รุ่น 2 เป็น บุคคลที่ โลกลืม  *disappoint*

หน้า: (1/1)

Go to full version