Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า ลอว์ ใช้ฮาคิพร้อมกับพลังของผลปีศาจ ฟัน สโมคเกอร์ ผลจะเป็นยังไง

หน้า: << < (2/2)

NaTTaJaK:

เน้นไปทางลอว์ครับพุ่งไปฟัน ไห้สโมคเกอร์ขาดเปง2ท่อนแล้วจ้วงซ้ำเลยครับ
ถึงตัวจะไม่ขาดแต่ลุงควันได้แผล100%ครับ(ไส่ฮาคิตอนฟันด้วยนะ)
ทาชิกิท่าเทียบกะลอว์ก็ชิดซ้ายเลยละครับอิอิ

pujee:

ถ้าลอว์โจมตีฮาคิที่ใส่ในดาบพร้อมฟัน ถ้าโดนไอสโม๊กเก้อมันก็ต้องโดนร่างจริงอยู่แล้วเพราะใช้ฮาคิ

แต่มี 3 กรณี 1  ถ้าฟันโดนไม่ขาด อันนี้บาดเจ็บแน่นอน 2. ถ้าพลังผลปิศาจใช้ร่วมกับดาบฮาิคิได้ด้วย ก็จะเป็นคนขาดที่ไม่ตาย แ้ล้วกลายเป็นมนุษย์ครึ่งท่อน

3. ถ้าพลังผลปิศาจใช้ร่วมกับดาบฮาคิไม่ได้ แล้วไอสโม๊กเก้อมันขาด อันนี้มันตายชัวร์ครับ เพราะโดนร่างจริงนิ

TeeNaKub:

อยู่ที่ฮาคิใครจะเจ๋งกว่ากันคับ จบเลย

คิดมากปวดหัว 555+ *haha*

ไม่ขอแสดงความคิดเห็นอิก2ตอนรู้แน่ว่าสุ้กันมะแล้วผลเปงอย่างไร  *haha*

ผมมองว่ายังไงก็ไม่สู้กันมั้ง...เพราะถ้ารัฐบาลรู้คงเปงเรื่องอ่า

หน้า: << < (2/2)

Go to full version