Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าบากี้ เป็น 7 เทพจริง คิดว่าจะเอาอะไรมาเซ่นรัฐบาลอ่ะ....

หน้า: << < (3/8) > >>

ronnaman:

ผมว่า7เทพ คงดูโหดเกินไปสำหรับบากี้น่ะคับ
เพราะบากี้ สู้ใครตัวๆกับคนเก่งๆไม่ได้เลย
ถ้าอ.แกจะเอาฮา ผมว่า ก็แต่งให้ลูกน้องบากี้เทพๆ แบบมีโลเกีย
มีฮาคิด้วยไปเลย อันนี้ฮาจริงครับ
แล้วบากี้ไต่ไปถึง4จักรพรรค์ได้ เพราะฝีมือลูกน้องหนุน อิอิ
แต่ขอเป็นตอนลูฟี่ฉะกะบิ๊กมัมกับไคโดไปแล้วนะ เดียวเนื้อเรื่องจะบูดเอา ฮาๆ

dogdog:

สมมุติว่าบากี้มีฮาคิจริงๆ เอาเป็นว่าฮาคิเกราะ แล้วแยกส่วนเป็นชิ้นเล็กๆ เท่ากระสุนปืน ไม่อยากจะคิดว่าจะโหดแค่ไหน

เด็กใหม่ตะกี๊นี้เองครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  *glad*

Nabonginw:

*love* *love*โอ้วววววว ท่านบากี้ *love* ท่านบากี้ *love* ท่านบากี้ *love* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

thepipman:

เมื่อถึงเวลา บากี้ ก้ จะเก่งขึ้นเอง ตั้ง  2 ปีแล้ว ไม่ต้องเซ่นไรด้วย 555

kawee1994:

พวกรัฐบาลโลกมันคิดว่า บากี้ เทพคับ เพราะมันยังไม่รู้ว่าจริงๆแล้ว บากี้กากมาก

แต่รัฐบาลเอามันมา 7เทพ เพราะมันมีภาษีตรงที่เป็นลุกเรือโรเจอ เพื่อนเอส และมีขี้ข้าโหด

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

หน้า: << < (3/8) > >>

Go to full version