Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าบากี้ เป็น 7 เทพจริง คิดว่าจะเอาอะไรมาเซ่นรัฐบาลอ่ะ....

หน้า: << < (2/8) > >>

AkatsukiPein:

ใช่ๆ รัฐบาลมาเซ่นเองแว้ว *haha* *haha*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 02:44:09 ---ระดับท่านบากี้ เอาไปเทียบกับพวกหนวดดำหรือลอว์ไม่ได้หร่อก..  *้ั์drinktea*

รัฐบาลต้องเอาของมาเซ่นท่านบากี้ตะหากล่ะ ถึงจะยอมรับตำแหน่ง!!

--- End quote ---

ไช่ครับระดับ ท่านบากี้  ท่านบากี้ไนตอนนี้มีทั้งชื่อเสียงและอธิพลไม่จำเป็นต้องไปขอร้องหรอกครับอิกอย่างครับแว่วๆมาว่ามีจดหมายมาชวนด้วยนะครับ
และที่สำคัญตอนนี้ผมว่าบากี้มีกองกำลัง(จำนวน)พอๆกับพวก4จักพรรดิ์เลยแหละครับ(ถึงฝีมือจะห่างกันลิบก็เถอะครับ)
ความสามารถคือ  ไช้วาจาข่มขู่   ถ้าไม่ได้ผลก็ไห้ลูกน้องสู้ถ้าลูกน้องแพ้ก็ โกยลูกเดียว ครับ

Merry:

รัฐบาล อาจจะยืนข้อเสนอ ให้มากกว่า เพราะ รู้จักกับ 4 จักพรรดิ์ หรือป่าว

เพราะว่า บากี้ มีโชค มาหาตลอด แหะๆ

pujee:

ดูท่าจะเล่นตลก หรือ กายกรรม โชว์รัฐบาลเป็นของเซ่นนะ

kenfatys:

พี่ีเเกทักษะการต่อสู้ไม่มีเลยก็จริง เเต่ดูจากตอนสงครามทักษะการเอาตัวรอดนั่นเฉียบคมยิ่งหนัก *great*

ผ่านมา2ปี บากี้ต้องเก่งขึ้นมากละครับฮาคิอาจจะใช้เป็นเเล้วพลิกเเพลงทักษะตัวเองได้จะเจ๋งมาก

พลังพี่เเกถ้าเป็นคนใช้ดาบเป็นอาวุธคงพลิกเเพลงได้เจ๋งมาก *dontknow* เสียดายพี่เเกฝึกเเต่ทักษะการเอาตัวรอด

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version