Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าบากี้ เป็น 7 เทพจริง คิดว่าจะเอาอะไรมาเซ่นรัฐบาลอ่ะ....

หน้า: << < (7/8) > >>

Phoomi:

ใช้ครับ ถ้าผมแดงสอนแค่ฮาคิเกราะอย่างเดียวก็เทพแล้วครับ เทพเจ้าบากี้ก็ถือกำเนิดขึ้น เพราะพอแยกตัวเป็นชิ้นเล็กๆ แหลมๆ แล้วใช้ฮาคิเกราะก็เป็นกระสุนได้แล้ว  *haha* *haha*

artkub:

ลูฟี่tsเจอกับบากี้7เทพใครจะชนะน้าสงสัย

thepipman:

บากี้ เป็นผู้น่ายกย่องมาก

mint1458:

เจ็ดเทพที่ถูกเชิญคงไม่ต้องให้เครื่องเซ่นมั้ง อย่างเช่นจินเบน่ะ *hoho*

Augustz:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 21:51:20 ---เจ็ดเทพที่ถูกเชิญคงไม่ต้องให้เครื่องเซ่นมั้ง อย่างเช่นจินเบน่ะ *hoho*

--- End quote ---

จินเบ เข้าเปน7เทพเพื่อปล่อยตัวอารอน มั้งนะคับ

เพราะงั้น อันนี้เปนข้อเสนอทางรัฐบาลยื่นให้  แต่ถ้าเสนอตัวเองก้ได้นะคับ อย่างทีชไง

ทีชยังจับตัวเอสมาเซ่นเลย

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version