Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอน 577 มาแล้ว หยุดคาถาไม่ได้! ซึนาเดะ แย่แล้ว!!!

หน้า: << < (7/7)

THECLIQUE:

*้ัread*ถ้า อิทาจิ คลายคาถา ตัวเองก็จะหายไปด้วย  *้ัread*ซาซึเกะ คงไม่อยากให้คลาย คาถาแน่ ต้องจัดการ คาบูโตะ  *้ั์smoking* ซึ่งอิทาจิ คงเคลียดอยู่

iTheStore:

คือผมสงสัยอ่ะ คาบูโตะมันใช้แป้นคีย์บอร์ดควบคุมคาถาสัมพเวสีคืนชีพเหรอ งงอ่ะ(ทำไมไม่มีหน้าจออ่ะ มันจะดูยังไง)  *shock* *dead*
ที่มันบอกว่า คาถาสัมพเวสีคืนชีพจะไม่หยุดหากมันถูกฆ่า มันหมายความว่า มันตั้งโปรแกรมออโต้ไว้เหรอ  *rip* *rip*

monsterza1:

--- อ้างจาก: ooae ที่ พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 12:47:10 ---ไม่อยากให้โตะเป้นโฮคาเงะหรอก....หมดนุกกันพอดี โตะยังไม่อายุน้อยอยู่เลย และผมว่ายังไม่ใช่ จุดพีคของโตะ  โตะคงเป็นแบบจิรายะนั้นแหละมั้ง คนที่จะเป็น โฮคาเงะ คือ ชิกามารูมากกว่านะคับ ส่วนโตะคงเป็นแค่ฮีโร่ของหมู่บ้านเท่านั้น

--- End quote ---

โตะจะกลายเป็น เกะนิน ที่เก่งที่สุดในประวัติศาสตร์ครับ

พอเด็กรุ่นหลังรู้ว่า คนที่เก่งที่สุดคือเกะนิน ก็จะมากันหลงใหลครับ   *haha* *haha*

artkub:

เป็นเกะนินที่เทพกว่าโจนิน

Sanjididami:

ปลานิน ทอดกรอบ ราดพริก โตครอร่อยอะ

หน้า: << < (7/7)

Go to full version