Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอน 577 มาแล้ว หยุดคาถาไม่ได้! ซึนาเดะ แย่แล้ว!!!

หน้า: (1/7) > >>

doneap:

ตอนนี้เริ่ม มันขึ้นเรื่อยๆ  *attack* ซาซึเกะที่ตามอิทาจิมา จะช่วยพี่หรือป่าว ใครจะหยุดมาดาระได้ โตะจะจัดการโทบิได้ไหม
ป้าแกโดนเต็มๆกลางท้อง(อาจเป็นร่างแยกหรือจะรักษาตัวก็ได้แอบลุ้น) ป้าจะตายไหม ลุ้นกันต่อไป  *great*

satam:

ผมว่าเกะน่ะ เดายากนะ ผมขอผ่าน ส่วนซึนาเดะ ผมว่าในตอนนี้ยังไม่ตายฮะ อุตส่าเอาคถาเด็ดๆออกมา ตายไวไป ไม่ดีๆ ต้องมีอารายลุ้นๆแน่นอนฮะ *attack*

temonline001:

ผมขอเดานะครับว่า อิทาจิมีแผนรับมาโดย คายเอาโอโรจิมารุออกมาแล้วควบคุมเพื่อใช้คาถาสัมพเวสีคืนชีพเพื่อสู้กับสัมพเวสีคืนชีพ หรือไม่ก็เป็นความสามารถของเนตรโดยสามารถดึงความสามารถของผู้ที่ผนึกไว้ออกมาใช้ได้ (อิทาจิหลับตาแล้ว)

nakin:

--- อ้างจาก: temonline001 ที่ พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 21:08:52 ---   ผมขอเดานะครับว่า อิทาจิมีแผนรับมาโดย คายเอาโอโรจิมารุออกมาแล้วควบคุมเพื่อใช้คาถาสัมพเวสีคืนชีพเพื่อสู้กับสัมพเวสีคืนชีพ หรือไม่ก็เป็นความสามารถของเนตรโดยสามารถดึงความสามารถของผู้ที่ผนึกไว้ออกมาใช้ได้ (อิทาจิหลับตาแล้ว)

--- End quote ---
อิทาจิ เหมือนกะคาคาชิ มันชอบวิเคนราะก่อนสู้ และมันคงวางแผนมาแล้ว
แต่ที่มันหลับตา คงผิดหวังที่ไอเกะดันตามมาด้วยมากกว่า อิทาจิคงรู้ว่าคาบูโตะอยากได้ร่างซาสึเกะมาก มางี้ก็เข้าทางมันพอดี
อาจจะทำให้แผนอิทาจิเปลี่ยนและสู้ยากมากขึ้น เพราะคอยห่วงน้องนี่ละ
ปล.ที่ว่าห่วงน้อง ไม่ใช่ว่าอิทาจิเก่งกว่าซาสึเกะนะ แต่ประสบการณ์และเล่ห์เหลี่ยมเกะสู้คาบูโตะไม่ได้

doneap:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 22:33:34 ---
--- อ้างจาก: temonline001 ที่ พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 21:08:52 ---   ผมขอเดานะครับว่า อิทาจิมีแผนรับมาโดย คายเอาโอโรจิมารุออกมาแล้วควบคุมเพื่อใช้คาถาสัมพเวสีคืนชีพเพื่อสู้กับสัมพเวสีคืนชีพ หรือไม่ก็เป็นความสามารถของเนตรโดยสามารถดึงความสามารถของผู้ที่ผนึกไว้ออกมาใช้ได้ (อิทาจิหลับตาแล้ว)

อิทาจิ เหมือนกะคาคาชิ มันชอบวิเคนราะก่อนสู้ และมันคงวางแผนมาแล้ว
แต่ที่มันหลับตา คงผิดหวังที่ไอเกะดันตามมาด้วยมากกว่า อิทาจิคงรู้ว่าคาบูโตะอยากได้ร่างซาสึเกะมาก มางี้ก็เข้าทางมันพอดี
อาจจะทำให้แผนอิทาจิเปลี่ยนและสู้ยากมากขึ้น เพราะคอยห่วงน้องนี่ละ
ปล.ที่ว่าห่วงน้อง ไม่ใช่ว่าอิทาจิเก่งกว่าซาสึเกะนะ แต่ประสบการณ์และเล่ห์เหลี่ยมเกะสู้คาบูโตะไม่ได้

ที่พูดมาเห็นด้วย เต็มร้อยเลย  *great* *great*
ตอนต่อไปจะตัดไปเป็น นารุโตะไหมนะ  *shock*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version