Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจ(สายสัตว์) มีผลปลามั้ยคับ ถ้ากินแล้วจะว่ายน้ำได้ป่าว

หน้า: (1/3) > >>

011nb:

ผลปีศาจ(สายสัตว์) มีผลปลามั้ยคับ ถ้ากินแล้วจะว่ายน้ำได้ป่าว

Augustz:

ไม่ได้หรอกมั้งคับ ขึ้นชื่อว่าผลปีศาจคนที่กินผลปีศาจจะว่ายน้ำไม่ได้ตลอดชีวิต
ผมว่าไม่ว่าจะสายอะไร สัตว์อะไรก้ว่ายน้ำไม่ได้คับ

แต่คงไม่มีหรอกม้าง ผลปลา เรื่องนี้เค้าก้มีมนุษย์เงือกมาแทนผลปลาแล้วนี่นา

manskaclub:

*number1* *number1* แต่ถ้าเกิดมี ก็คงว่ายน้ำไม่ได้ ครับ

pujee:

ไอฟานเดอเดคเค่นเป็นมนุษย์เงือก กินผลปิศาจไปยังว่ายน้ำไม่ได้อีกเลยครับ

ไม่ว่าผลปลาจะมีรึเปล่าผมว่าก็เหมือนกันยังไงก็ว่ายไม่ได้ แต่คงไม่มีผลปลาเพราะมันเหมือนไร้ประโยชน์

WhiteAngel:

ถ้ามีก็คงจะเป็นพวกที่อยู่ในน้ำจืดล่ะครับ (แต่เรื่องนี้มีแต่ทะเลนี่หน่า) *disappoint*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version