Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ดาบของมิฮอค

หน้า: (1/2) > >>

Lambo:

คือไปเจอมานะมันเป็นดาบเหมือนมิฮอคเเต่มันเป็นสีขาว ตรงนาทีที่1.24อะ
คิดว่าไงกันมัง
Zoro's Flashback - HD

Augustz:

เหมือนจิงๆอ่ะ แต่ว่ามันอยู่ที่หลังลิง
แต่ไม่ใช่อันเดียวกันแน่นอน เพราะไอ่ลูกกลมๆที่ประดับดาบอ่ะ ของมิฮอกเปนสีเขียว
แต่ของดาบสีขาวนั้นเปนสีแดง ดูแล้วน่าจะใหญ่กว่า ดาบของมิฮอกด้วยนะ

ronnaman:

ผมว่า ถ้าใครดูอนิเมอย่างเดียว คงมีเรื่องสงสัยแน่นอนครับ
เพราะต้นฉบับมังงะ มาจากปลายปากกาของโอดะ ถ้าโอดะไม่ลืม
คงจะพยายามไขปมในทุกๆจุดน่ะครับ
แต่ในอนิเม บางทีมีการแต่งเติม บางทีจุดสงสัยต่างๆ อาจไม่มีการเฉลย
ไปจนจบเรื่องเลยก็ได้

windyzero:

เป็นดาบที่ ลิงมันเลียนแบบ มิฮอว์คขึ้นมาครับ รวมไปถึง เลียนแบบท่วงท่าวิชาของมิฮอว์คด้วย

pujee:

สงสัยลิงพวกนี้จะไปเที่ยวเซิ่นเจิ้นบ่อย หรือไม่ก็มีถิ่นกำเนิดจากเซิ่นเจิ้น ชัวร์!!

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version