หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จากตอนล่าสุด ทำไมไม่เห็นมีใครพูดถึงเจ้านี่เลย!!!  (อ่าน 11909 ครั้ง)

bunyarit1986

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: จากตอนล่าสุด ทำไมไม่เห็นมีใครพูดถึงเจ้านี่เลย!!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 13:48:07 »
หรือจะเป็น สาย  ไหม 

Nabonginw

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: จากตอนล่าสุด ทำไมไม่เห็นมีใครพูดถึงเจ้านี่เลย!!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 14:03:36 »
ขึงเอาเองเลยคับ เอาให้แม่มตาย *haha*

ฮ่าๆ ถ้าไม่โดนข้อหานี่ขอคิดอีกทีละกันครับ
*attack* *attack*โอ้ววววใจเย็นครับผม *dontknow* *dontknow*ปืนยิงเลยครับ5555 *haha* *haha* *haha*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 14:56:09 »

ชอบสายไหมตอนเด็กอ่ะ ต้องหยอดเหรียญแล้วลุ้นว่าไ้ด้กี่อัน อร่อยกว่าแบบปัจจุบันเยอะ  *great* ไม่รู้ตอนนี้ยังมีให้หยอดแถวหน้าโรงเรียนป่าว
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 15:12:29 »

ชอบสายไหมตอนเด็กอ่ะ ต้องหยอดเหรียญแล้วลุ้นว่าไ้ด้กี่อัน อร่อยกว่าแบบปัจจุบันเยอะ  *great* ไม่รู้ตอนนี้ยังมีให้หยอดแถวหน้าโรงเรียนป่าว

อ๋อ.. สายไหมตรงลำลูกกาใช่ป่ะ?  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 15:19:23 »

อ๋อ.. สายไหมตรงลำลูกกาใช่ป่ะ?  *้ั์drinktea*

ไว้ว่างๆไปกินสายไหมลำลูกกาบ้่างดีกว่า น่าจะอร่อย มีให้หยอดเหรียญด้วย ถุ้ย ใช่ที่ไหนกันเล่า

สายไหมตรงลำลูกกาไม่รู้จักอะ รู้จักสายไหมตรงสะพานใหม่ใกล้ตลาดยิ่งเจริญ หรือจะเป็นเฟรนไชน์ของสายไหม โอย คิดมากปวดหมอง  *rip*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ