Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณคิดว่า จ้าวแห่งความมืด เรลี่ น่าจะมีค่าหัวเท่าไรคับ?

หน้า: << < (3/6) > >>

pomop:

ไม่น่าจะต่ำกว่า 500 ล้าน เพราะโรเจอร์ยังตั้ง 1500 ล้าน นี่เป็นถึงรองกัปตันเชียวนะ

Augustz:

โรเจอร์ก้อยุ่ในแก๊งที่ยังไม่เปิดเผยค่าหัว ไม่ใช่หรอคับ เอาอะไรมามั่นใจว่า1500
ถ้าจำไม่ผิด ระดับค่าหัวไม่ได้แสดงถึงความแข็งแกร่ง แต่รวมถึงระดับความอันตรายด้วย
เรลี่ที่แข็งแกร่งขนาดนั้นน่าจะเกิน500ล้านอยุ่แล้ว แต่โรเจอร์ซึ่งเป็นถึงกัปตัน ก้เยอะกว่าเรลี่ธรรมดา แต่คงไม่น่าจะห่างกันมาก

manskaclub:

อ่ะนะ

pujee:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 12:15:26 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 12:12:21 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 11:54:56 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ จ. 05 มี.ค. 2012 เวลา 11:18:56 ---ถ้าค่าหัวเกิน 500 ล้านนี่ เมพขิงขิง เลยครับ ผมว่ายุคนั้นเป็นยุคก่อนโจรสลัดจะบูมจริงๆ ค่าหัวคงไม่ได้เวอร์อะไรมากมาย เพราะโจรสลัดดังๆคงมีไม่มากเท่าตอนนี้

ความเป็นอันตรายต่อรัฐบาลและทหารเรือก็ไม่มากเท่ายุคโจรสลัดครองเมือง

--- End quote ---
เห็นด้วยครับ งั้นผมให้มากกว่าโทนี่ โทนี่ ช็อปเปอร์หน่อยนึงละกัน 25 เบรี *number1*

ขอสัก 50 เถอะรับมาแพงจริงๆ

อะไรคับ ที่ว่ารับมาแพง  *้ัdoubt*

ไม่มีอะไรครับ ลมพัดเย็นดี ฮ่าๆ

Augustz:

ฮั่นแน่ะ

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version