Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มนุษย์น้ำแข็งที่เด็กที่ว่า และนามิสงสัย คิดว่าคือใคร...

หน้า: << < (6/10) > >>

eSh4dows:

รึไม่ก็มนุษย์น้ำแข็งที่ว่าอาจจะเป็น
ชนเผ่าที่แฟงกี้ไปอยู่ก็ได้
ไม่แน่ชนเผ่าที่แฟงกี้อยู่อาจจะหนีมาอยู่ที่เกาะนี้ก็เป็นได้

pujee:

หลังจากข้องใจเรื่อง บานาน่า สปลิทเทอะ ลงท้ายด้วย t เลยไปเสิร์ชเฉอะ ลงท้ายด้วย ch ในกูเกิ้ลจึงรู้ว่ามันคืออะไร

เอามาฝากคุณเดา

อีกอันพิเศษลูกจากฝากคุณ Nabonginw

ขอให้หายร้อนกันนะครับ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 15:33:19 ---หลังจากข้องใจเรื่อง บานาน่า สปลิทเทอะ ลงท้ายด้วย t เลยไปเสิร์ชเฉอะ ลงท้ายด้วย ch ในกูเกิ้ลจึงรู้ว่ามันคืออะไร

เอามาฝากคุณเดา

อีกอันพิเศษลูกจากฝากคุณ Nabonginw

ขอให้หายร้อนกันนะครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับ ท่าน อ.Pujee อร่อยเลย... *number1*

Syndicateq:

สุดยอดมากครับบบ

lionkinging2:

อดีตพลเอกแล้วยังไงหรอครับ
ถึงจะเก่งแค่ไหน ถ้าตัวคนเดียว โดนลุมก็แพ้ครับ
เพราะงั้น พลเอกถึงมีลูกน้องเป็นกองทัพไงครับ

คุซันถึงปกติจะไปไหนมาไหนคนเดียว ด้วยจักรยาน?
แต่มันก็ไม่เคยไปครึ่งหลังของโลกใหม่ด้วยตัวคนเดียวนี่ครับ (อันนี้เดา เพราะมีมีหลักฐาน+ข้อมูล)แต่ในเนื้อเรื่องมันบอกว่า พวกทหารเรือไม่เข้าไปยุ่งที่ครึ่งหลังในโลกใหม่

เพราะงั้นถึงคุซันจะเข้ากลุ่มของลูฟี่ ก็ไม่ได้เทพอะไรมากหรอกครับ
เชียร์สุดใจ ความเห็นส่วนตัวไม่ว่ากันล่ะ

หน้า: << < (6/10) > >>

Go to full version