หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจริงของโทบิเป็นแบบนี้เหรอ  (อ่าน 10477 ครั้ง)

yosudteen

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
หน้าจริงของโทบิเป็นแบบนี้เหรอ
« เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 01:13:42 »
ใช่มะครับ

yosudteen

• *
Re: หน้าจริงของโทบิเป็นแบบนี้เหรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 01:15:13 »
ถ้าไม่ใช่ก็เอาใว้ดูเพื่อลดความอยากรู้ก่อนละกัน อิอิ *hoho*

momothedog

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: หน้าจริงของโทบิเป็นแบบนี้เหรอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 02:04:16 »
มีส่วนคล้ายตรงผ้าพันหน้าผาก กับ ลายย่นที่หน้า คือ คนมีอายุหน่อย ..
ต้องเป็นใครสักคน ที่อายุเท่าๆโฮคาเงะรุ่น 3 ซารุโทบิ ฮิรุเซน

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 05:54:05 »
มีส่วนคล้ายตรงผ้าพันหน้าผาก กับ ลายย่นที่หน้า คือ คนมีอายุหน่อย ..
ต้องเป็นใครสักคน ที่อายุเท่าๆโฮคาเงะรุ่น 3 ซารุโทบิ ฮิรุเซน

บอกไม่ได้หรอกครับว่าอายุเท่ากับใคร คนเราเเก่ไม่เท่ากัน อย่างซึนาเดะเเก่อายุ 50+ เเล้ว เเต่ยังดูสาวอยู่เลย

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 06:49:53 »
ภาพนี้เห็นนานแล้วครับ
ผมก็ไม่รู้ว่ามาจากไหน
แถมยังมีภาพเกะสู้กับโตะด้วย บาทเจ็บปางตายทั้งสอง
แล้วโทบิกับคาบุโตะยืนดูสองคนนี้สู้กัน สู้จบชากุกับคาคาชิมาหานารุโตะคิดว่านารุโตะตาย ชากุระร้องไห้จับมือนารุโตะ
ภาพต่อมาจับไปที่ โทบิ กับ คาบุโตะ เหมีอนโทบิจะพูดอะไรสักอย่าง แล้วจากไปกับคาบุโตะ
ภาพต่อมาจับมาที่เกะ มองอะไรก็ไม่รู้ เหมีอนแค้น แล้วเนตก็เปลี่ยน จากเนต ธรรมดาเป็นกระจกเหงา ต่อไปเป็น นิรันคร ต่อไปเป็น เนตสังสาระ แล้วก็จบ

ผมยังคาใจมากเลยว่า ใช่ ของจริง อะป่าว
หาเจอจะเอามาลงให้ดู

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 08:32:25 »
ผมว่า คงจะไม่ใช่หรอก คงมีคนแต่งภาพขึ้นมาเล่นๆมากกว่า
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

turknetse

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 17:46:45 »
 *attack*ภาพนี้จิงน่ะ แต่ไม่รู้ว่าเป็นใครอ่า เด่วก้อรู้ว่าใคร

banksoi5

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 18:49:39 »
 *shock*นี่มัน!!!!!!
อุจิวะ ... นิ *haha* *haha*

[G]ooD[E]ndinG

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 19:48:53 »
ถ้าถามว่าภาพนี้คือใครนั้น ผมขอแสดงความคิดเห้นว่า เป็น อุจิวะ คางามิ...!!~ เพราะจากหลายๆส่วน จึงทำให้เป็นเค้าได้!!

อายุก็เท่าดันโซ..ความแก่อาจจะ้เท่าๆกัน แต่ผมว่าภาพนี้ Fan made จ้า... *number1*

ChocoboGPz

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 19:25:04 »
มันเคยเป็นภาพสีตอนจบตอนนิ เก่าๆอะ

แต่จำไม่ได้ว่าตอนไหนอ่ะ  *dead*

turknetse

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 20:02:06 »
แต่ที่รู้ๆๆไม่ใช่มาดาระ อ่า    ไม่ใช่แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ