Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ณ.ตอนนี้ลูฟี่ vs สโมกเกอร์ คุณคิดว่าใครจะชนะ

หน้า: << < (4/17) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: kimaru ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 18:20:30 ---โรเกียก็ใช้ว่าจะเข้าถึงตัวได้ง่าย ๆ นะครับ อย่าลืมสิว่าลูฟี่มี  เค็นบุนโชคุฮาคิ อยู่นะครับ

ได้ต่อยสักหมัดก็ยังดีเรา  *haha*

--- End quote ---
ยังไงใจท่านก็ให้ลูฟี่ชนะไปแล้ว

งั้นกางใบถอนสมอมุ่งสู่โลกใหม่ดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆ

pujee:

ไม่เชื่อพี่เบิร์ด เด๋วพี่เบิร์ดฟ้องอากู๋นะ

kawee1994:

อย่าลืมดิ 2ปีมานี้ สมอกเกอไม่ได้นั่งดูดม้าเฉยๆนะ

ไม่เอาตัวอันตราย มาเข้ากองทัพ ไม่เทพจริง

ป่านี้โดนลูกน้องซิวไปนานแล้ว

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

kimaru:

ยิ่งดูสาวก ถก กันอย่างนี้

ยิ่งอยากรู้ว่า อ.โอดะ เขาจะว่างัยเนาะ

แต่ว่าสโมกเกอร์ก็จะเข้าเกาะที่ลูฟี่อยู่แล้วนะคราฟ

งานนี้ได้รู้กันแน่ ว่าสองปีที่ผ่านมาใครจะแน่กว่าใคร 

shinnaku:

สโมกเกอร์ ดิ แม้งใช้สมอง ซึ่งตรงข้ามกับลูฟี่ ครั้งแรกไม่ได้ดราก้อนช่วยก็เสร็จ ครั้งสองไม่ได้โบอาช่วยก็เสร็จ ครั้งสามเกือบเจอกัน เหมือนคนเขียนพยายามไม่ให้ตัวละครสองตัวนี้เจอกันเพราะเรื่องจะจบเร็วโดยบอกเป็นในๆ ในการต่อสู้ครั้งแรกว่าสโมกเกอร์สยบลูฟี่ได้ และสโมกเกอร์เป้นตัวละครสำคํญในตอนจบของเรื่องที่เกี่ยวพันธ์กับลูฟี่

หน้า: << < (4/17) > >>

Go to full version