Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ณ.ตอนนี้ลูฟี่ vs สโมกเกอร์ คุณคิดว่าใครจะชนะ

หน้า: << < (14/17) > >>

vansit123:

ผมว่าไม่มีไครชนะหรอกคิดว่าลูฟีไม่ตรงฯหรอกครับแค่แลกกันไปสัก2-3หมัดแล้วลูฟีก็เพ็น

AkatsukiPein:

ผมว่าลุงควันชนะนะ

nontananbaba:

ลูฟี่ชนะอีก1เสียงครับ เพราะลูฟี่มีฮาคิทั้ง3แบบ ถ้าสโมกเก้อใช้ควันพุ่งไปพุ่งมา  แต่ไม่น่าจะเร็วเท่าลูฟี่ ถ้าโจมตีโดนเข้าสักทีสองทีลูฟี่คงเอาอยู่ละ *dontknow* *dontknow* *dontknow*

เดามั่วมั่ง:

อย่างที่บอกไปครับ  ยังสรุปไม่ได้เพราะยังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของทั้ง2 เลย

ถ้าหากลุงควันมี...สกิลใหม่กลายเป็นควัน พอลูฟี่สูดเข้าไปเป็นมะเร็งปอดตายสถานเดียวครับ....
หรือลุงควันจะเป็นมะเร็งตายก่อนหว่า... เล่นดูด ซิกก้าซะขนาดนั้น... ลุงควัน  เอ๊ย....ย          *dead*

Fusejer:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 23:45:48 ---อย่างที่บอกไปครับ  ยังสรุปไม่ได้เพราะยังไม่เห็นพลังที่แท้จริงของทั้ง2 เลย

--- End quote ---

ตามนี้แหละครับ  ยังไม่เห็นเลยจริงๆ

เรื่องที่ีหนีๆหนิ  แน่นอนอยู่แล้วครับ  ละก็ไม่ต้องถึงระดับพลโทก็ได้
เอาพวกลูกเจี๊ยบมาไล่ก็ยังเพ้นเลย  แบบว่าวิงไปยิ้มไป

ขอแค่อย่ายุ้งก็เพื่อนมันเท่านั้น *haha* *haha* *haha*

--- อ้างจาก: devicry ที่ ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 13:46:58 ---
*haha* *haha* *haha*ดาบเล่มที่ 4 *nude* *nude* *nude* *number1*
--- End quote ---

ว้าววววว
ไอ้เราก็เพิ่งรู้นะเนี่ยยยย   ซ้อนไว้ตรงไหนกันน๊าาาา *haha* *haha*

หน้า: << < (14/17) > >>

Go to full version