Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ณ.ตอนนี้ลูฟี่ vs สโมกเกอร์ คุณคิดว่าใครจะชนะ

หน้า: << < (11/17) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:20:05 ---
--- อ้างจาก: Aragan ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:10:59 ---ถ้าลูฟี่ บวกกับ สโมกเกอร์

โซโล ก็ต้องบวกกับ ทาชิงิ  *nude* *nude* *nude* *้bloodpool*

--- End quote ---

แค่โดนด้ามดาบของโซโลทาชิงิก็เข่าอ่อนแล้วครับ

กำลัง พูดถึงดาบเล่มไหนของ โซโล อยู่หรอครับ... *hoho*

nu-dawan:

เราคิดไปเอาหรือว่าพี่ๆพากันเข้าสู้18+ กันล่ะเนี่ย?  *nude* *nude* *nude*

ericky:

*attack* แต่ก่อนสู้ไม่ได้เพราะชกไม่โดน  ตอนนี้ชกโดนแล้วสู้ได้ครับ confirm !

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: ericky ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:46:29 --- *attack* แต่ก่อนสู้ไม่ได้เพราะชกไม่โดน  ตอนนี้ชกโดนแล้วสู้ได้ครับ confirm !

เชียร์ทั้ง2ฝ่ายครับ  ว่าแต่รูปร่างนี่เค้าพูดว่าแะไรครับนิดูจากปากแล้วไม่น่าสุภาพเลยครับ

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:32:36 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:20:05 ---
--- อ้างจาก: Aragan ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:10:59 ---ถ้าลูฟี่ บวกกับ สโมกเกอร์

โซโล ก็ต้องบวกกับ ทาชิงิ  *nude* *nude* *nude* *้bloodpool*

แค่โดนด้ามดาบของโซโลทาชิงิก็เข่าอ่อนแล้วครับ

กำลัง พูดถึงดาบเล่มไหนของ โซโล อยู่หรอครับ... *hoho*

ดาบสั้น วาคิซาชิ เป็นดาบที่ใช้แสดงถึงจิตวิญญาณแห่งความโรแมนติกของนักดาบที่แท้จริงค่ะ!!  *้ั์drinktea*

หน้า: << < (11/17) > >>

Go to full version