Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ณ.ตอนนี้ลูฟี่ vs สโมกเกอร์ คุณคิดว่าใครจะชนะ

หน้า: << < (8/17) > >>

ronnaman:

--- อ้างจาก: amarin ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 02:01:59 --- *attack*ผมว่าน่าจะสู้กันนะครับลุงควันอาจจะแพ้ลูฟี่เลยเพราะจะได้โชว์ออฟเพิ่มค่าัวในโลกใหม่เพราะผมคิดว่าคนที่จะจับลูฟี่ได้คือโคบี้ครับว่าไหม *haha* *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
ถ้าจะเพิ่มค่าหัว ขอเป็นซันจิได้ไหมครับ เตะลุงควันกระเด็นไปเลย ค่าหัวจะได้ขยับเข้าไปใกล้โซโลซักที ที่สำคัญ ได้เปลี่ยนูปใหม่เท่ๆกะเค้ามั่ง อิอิ
เอารูปอดีตดูลวันมาติดอยู่ได้ เห็นแล้วก๊ากตลอดเลย ฮาๆๆๆ

Gun_NaJa_:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 01:46:33 ---
--- อ้างจาก: Gun_NaJa_ ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 01:11:58 ---ความคิดส่วนตัวนะคับ คิดว่า ใครจะชนะไม่รุ แต่กว่าจะชนะก้คงเหนื่อยเอาเรื่อง  แล้วไอ้ยากันยุงนี่.........ยังไง.......  *rip*

ถามหยั่งนี้....แสดงว่าอยาก "เมายากันยุง" บ้างล่ะสิ....  *hoho*

รุได้ไงอ้ะ     *้ั์shock2* *้ั์petulant*

LM:

ผมว่า ระดับลูฟี่ เกิน พลโทไปแล้วนะ ถ้าเอา ตำแหน่งมาวัด

แต่ถ้าเอาตัวบุคคลมาวัด สโมกเกอร์ น่าจะมีความสามารถ เกินระดับพลโทเหมือนกัน

ลองคิดดูเมื่อก่อน ลูฟี่ โจมตีสโมกเกอร์ไม่โดน แต่ตอนนี้ มีฮาคิแล้ว ข้อได้เปรียบตรงนี้คงหายไป

สโมคเกอร์ สายโลเกียลอยได้บินได้ ลูฟี่ก็มีเกียร์ 2 ที่มีความเร็ว น่าจะตามทัน แถมได้เปรียบโจมตีระยะไกลได้ ตัวยึดได้

eSh4dows:

ก็อาจจะจิงอยู่ที่ สโม็คตามหลังลูฟี่มา
แต่ผมว่าคงยังไมไ่ด้สู้กันหรอกครับน่าจะลองหยั่งเชิงกันเหมือนตอนที่สู้่กัน ทีช ที่อิมแพคดาว

TeeNaKub:

ที่ลูฟี่แพ้มา2ครั้ง เพราะต่อยไม่โดนเลยสักทีเดียว

แล้วลองคิดสิคับ ว่าถ้าต่อยโดน มันจะเปงยังไง

ผมมองว่าลุฟี่ ยังมีฝีมือที่แท้จิงเก็บไว้อยู่นะ...

เกียร์2ลุฟี่ก็เร็วพอได้นะ จะลอยไปไหนก็คงตามได้อะ

ถ้าต่อยโดนก็หน้ารุ่นแล้วจิงป่าวอะ *haha* *haha*

หน้า: << < (8/17) > >>

Go to full version