Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิซารุ(แสง) VS เอเนล(ไฟฟ้า) คิดว่าใครชนะ.....?

หน้า: << < (9/14) > >>

DekchaY:

ถ้าเอาตาย  ผมขอแทงข้างเอเนล หมดตัวครับ

ไม่ต้องคิดไรมากครับ
แค่เรื่องที่ว่าเอเนล เป็นอมตะก็พอ  คนอื่นมีสิทธิตายได้หมด

แค่นั้นแหระ เรื่องจะเอามันไปถ่วงน้ำก็เลิกคิด  เพราะโดนลูฟี่อัดตกทะเลไปแล้ว
มันยังขึ้นมาได้

ดังนั้น เอเนลเข้าป้ายแน่นอนครับ

bignaja123:

--- อ้างจาก: DekchaY ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:54:42 ---ถ้าเอาตาย  ผมขอแทงข้างเอเนล หมดตัวครับ

ไม่ต้องคิดไรมากครับ
แค่เรื่องที่ว่าเอเนล เป็นอมตะก็พอ  คนอื่นมีสิทธิตายได้หมด

แค่นั้นแหระ เรื่องจะเอามันไปถ่วงน้ำก็เลิกคิด  เพราะโดนลูฟี่อัดตกทะเลไปแล้ว
มันยังขึ้นมาได้

ดังนั้น เอเนลเข้าป้ายแน่นอนครับ

--- End quote ---

ถ้ามันตกน้ำจิงเกรงว่าจะขึ้นมาไม่ได้นะครับ พวกท่กินผลปิศาจถ้าตกน้ำไป มิดหัวเมื่อไหร่ก้อหมดพิษสงแล้วครับ ไม่มีข้อจำกัดเพราะไม่สามารถใช้พลังได้

แล้วที่บอกเอเนลอมตะหนะไม่จิงหรอกครับ  ถ้ามันตายไปแล้วจริงมันจะช็อตหัวใจตัวเองได้ไง   ตอนนั้นมันคงยังไม่ตายคงจะโคม่าแล้วช๊อตหัวใจตัวเองทันเท่านั้นแหละ

ยังลุงแสงก้อชนะ ร้อยเปอเซน เหตูผลก้อเหมือนที่คนอื่นว่ามา

Augustz:

อมตะ มันมีขีดจำกัดนะคับ

ถ้าหัวใจหยุดเต้นธรรมดา อันนั้นใช้สายฟ้ากระตุ้นหัวใจได้  แต่ถ้าหัวขาด ควักหัวใจออก  จะอมตะมั้ย *hoho*

artkub:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 09:27:07 ---อมตะ มันมีขีดจำกัดนะคับ

ถ้าหัวใจหยุดเต้นธรรมดา อันนั้นใช้สายฟ้ากระตุ้นหัวใจได้  แต่ถ้าหัวขาด ควักหัวใจออก  จะอมตะมั้ย *hoho*

--- End quote ---
โหดเเท้เหลา

neomazang:

ให้เอเนล ชนะ คิซารุจะได้ตายห่าไปซะ ทางที่ดีเอาไอ้หมาแดงตายไปด้วย 555+ *damage*

หน้า: << < (9/14) > >>

Go to full version