Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิซารุ(แสง) VS เอเนล(ไฟฟ้า) คิดว่าใครชนะ.....?

หน้า: << < (3/14) > >>

Vin D Sel:

ลืมตอบกระทู้ ฮ่าๆ

ถ้าวัดที่พลังผลปีศาจ กินกันไม่ลง

แต่พอรวมผู้ใช้(คิซารุ - เอเนล)เข้าไป คิซารุน่าจะชนะแบเบอ *dontknow*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 12:55:08 ---ตั้งกระทู้นี้ ตั้งใจจะอัญเชิญสาว P รึเปล่าครับ
หลังจากกระทู้นั้นก็หายหน้าหายตาไปเลย
กลับมาเถอะครับชาวบอร์ดคิดถึง

*้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

--- End quote ---

นั้น.....สิครับ
ขนาดตั้งกระทู้ คิซารุ กับ เอเนล แล้ว ยังไม่เข้ามาเลย..... *disappoint*
กะว่าเผื่อท่าน Pan จะคันไม้คันมือ อยากตอบบ้าง....

Hero Member นี่ หายไปยกแก๊งเลย....นั่น  *shock*
ท่าน gust  เห็นมาแป๊บนึง แล้วหายไปไหนแระ
ท่าน win ไป ตจว.อีก
ท่าน gone ก็หายไปนาน
ท่าน Pan นี่จะกับมารึเปล่านะ....

ตั้งแต่ตอนนั้น....เหมือนบอร์ด เงียบลง...แหะ
ยังดีที่มี

ท่าน Pu
ท่าน vin
ท่าน off
ท่าน gan
ท่าน maska
ท่าน bome

และท่านสมาชิกใหม่....
รวมถึงอีกหลายๆท่าน นะ....
ไม่งั้น บอร์ด คงจะเหงากว่านี้... *dead*

NaTTaJaK:

คิซารุ100%ครับ *attack*อย่าที่หลายๆคนกล่าวมาครับแสงไปได้227,000 ก.ก.ภายไน1วินาทีเลยนะครับเร็ว *dontknow*
เมื่อเทียบกับไฟฟ้าแล้ว186,280 ไมล์(ตีเป็น300000ก.ก.ครับ)  *shock*ชะอุ่ย!!!เท่ากันซะงั้นครับอืมมมมมมมมมมมม
แต่ผลก็ไม่เปลี่ยนครับเอเนลไม่มีฮาคิถึงจะมีมันโทระแต่จะไช้กับคนที่มีความเร็วเท่าๆกันได้หรอครับแถมลุงคิซารุเองก็ไช่ว่าจะไม่มีฮาคิผู้สังเกตุการณ์(อันเดียวกับมันโทระ)นะครับ *haha*แถมลุงแกมีฮาคิเกราะซัดเอเนลโดนแบบชัวๆอิกด้วยครับรับรองครับความถึกระดับเอเนลโดนหนักๆไปไม่น่าจะเกิน3ดอก *disappoint*ครับยืนไม่ขึ้นแน่ครับ

pujee:

ขอบคุณทุกคะแนนเสียงที่ไว้ใจลุงลิง ตอนผมโหวตตอนเช้ามีแค่ 2 เสียงเองนึกว่าจะสู้ไม่ได้ซะแล้ว มาตอนเย็นขึ้นเป็น 8 เสียงสุดยอด

Vin D Sel:

ผมหมั่นไส้หน้าลุงหนวดหลิม
อิจฉาก็อดที่สาว Pan หลง

โหวตตายทั้งคู่ซะเลย  *้ั์notlisten*

หน้า: << < (3/14) > >>

Go to full version