Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิซารุ(แสง) VS เอเนล(ไฟฟ้า) คิดว่าใครชนะ.....?

หน้า: << < (2/14) > >>

Aragan:

ถ้าใช้ข้อมูลก่อน Time skip ก็จบเลย ลิงตบเกรียนแตกแน่ แค่ก็อดจะหนียังยากเลย นอกจากมุดดินหนี  *rip*

WhiteAngel:

ผมว่าถ้าก็อตเอเนลไม่ฝึกฮาคิเกราะมาก็คงทำอะไรร่างจริงของลุงคิซารุได้หรอกครับ แต่ถ้าเอเนลใช้ฮาคิเกราะได้ ก็เดายาก แต่ยังไงก็  *damage* ล่ะครับ

Aragan:

ถ้า เอเนล มีฮาคิเกราะสูสีเลยครับ จะกลายเป็นเก่งระดับพลเอกหรือจัิ์กรพรรดิ์ไปเลย  *้ั์cool*

pujee:

ถ้าเอเนลมีฮาคิเกราะก็ยังต้องใช้กับอาวุธหรือไม่ก็โจมตีทางร่างกายเช่น ต่อย เตะ เพราะมันใส่ฮาคิไปในสายฟ้าคงไม่ได้ ผมว่าก็ยังสู้ลุงลิงไม่ได้

Vin D Sel:

ตั้งกระทู้นี้ ตั้งใจจะอัญเชิญสาว P รึเปล่าครับ

หลังจากกระทู้นั้นก็หายหน้าหายตาไปเลย

กลับมาเถอะครับชาวบอร์ดคิดถึง

*้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

หน้า: << < (2/14) > >>

Go to full version