Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิซารุ(แสง) VS เอเนล(ไฟฟ้า) คิดว่าใครชนะ.....?

หน้า: << < (7/14) > >>

เดามั่วมั่ง:

ท่าน สมาชิกใหม่  มาช่วยโหวตหน่อยเร๊ว.....

เด๋วมันจะปิดผลโหวตซะก่อน....   *attack*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 15:33:10 ---ท่าน สมาชิกใหม่  มาช่วยโหวตหน่อยเร๊ว.....

เด๋วมันจะปิดผลโหวตซะก่อน....   *attack*

--- End quote ---
ผมรอความเห็นแฟนพันธ์แท้ก็อดเอเนลอ่ะครับ *้ั์petulant*
สาวนักปฏิวัติถูกลักพาตัวไปจากบอร์ดนานแล้ว หรือว่าจะโดนรัฐบาลโลกเก็บซะแล้วเนี่ย *้ั์noooo*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 15:40:08 ---
--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 15:33:10 ---ท่าน สมาชิกใหม่  มาช่วยโหวตหน่อยเร๊ว.....

ผมรอความเห็นแฟนพันธ์แท้ก็อดเอเนลอ่ะครับ *้ั์petulant*
สาวนักปฏิวัติถูกลักพาตัวไปจากบอร์ดนานแล้ว หรือว่าจะโดนรัฐบาลโลกเก็บซะแล้วเนี่ย *้ั์noooo*

ท่าน Pan d ora  ครับ...
ถ้าท่านเข้าอ่านบอร์ดอยู่กรุณา ช่วยพิมพ์ ตอบกระทู้ไหนก็ได้แค่พิมพ์จุดเล็กๆ ก็ยังดีครับ....
สมาชิกหลายๆคนเค้า คิดถึง......  *great*

จนท่าน vin นึกว่าโดนรัฐบาลโลกสั่งเก็บ... แล้ว...  *shock*

pomop:

ไม่ชอบทั้งคู่ ก้อเลยโหวตข้อ......

ไม่เห็นคุณแพน นานละ โผล่มาหน่อยเถอะ

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: ronnaman ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 20:55:46 ---โอ๊ย ถ้าเอเนลใช้ฮาคิเกาะได้ คงเป็นเจ้าโลกแทนลูฟี่ไปและครับ
แต่ต่างกับลูฟี่คือ ลูฟี่ผจญภัยแบบพยายามไม่ให้มีปัญหากะใคร
แต่เอเนลู มีปัญหากะใครก็ได้ เพราะไม่มีใครกล้ามีด้วย ฮาๆ
คิดดูสิ เหาะก็ได้ เร็วก็เร็ว เกิดมีฮาคิเกราะอีก
แล้วก็ไม่จำเป็นต้องลงไปสู้ในน้ำให้เมื่อยด้วย เอาบอลสาฟฟ้า
หรือช็อตไฟฟ้าใส่น้ำให้สิ่งมีชิวิตมันตายให้หมดเลยก็ได้

นั่นก็เพราะเอเนลยุบนฟ้าครับถ้ามายุบนดินเมื่อไรรัฐบาลโลกเห็นมองได้2แง่ครับ
1.เอเนลอาจได้เป็น7เทพ *shock*
2.โดนสั่งเก็บโดน5คนแก่ครับ *disappoint*
ถ้ารุ่งก็รุ่งครับถ้าตายก็ตายครับอย่างเอเนลไปเจอครอกโคได จาฝ่าเข้าไหมครับ เจอเอสงี้ตาเหลืกแน่ครับ
 *dead*

หน้า: << < (7/14) > >>

Go to full version