Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ก็อดเอเนล VS นกอมตะ มัลโก้ คุณแทงเดิมพันข้างไหน

หน้า: << < (6/13) > >>

kawee1994:

ก๊อดโดนมัลโก้ฮาคิใส่ก็สลบแล้ว

คิดดูดิลูฟี่ชนะก๊อดได้ต้อนที่ยัง

ไม่มีฮาคิ ส่วนก๊อดเหมือนจะเทพ

แต่เอาจริงๆ noob มาก

NaTTaJaK:

แต่ที่ก็อตทำอะไรลูฟี่ก็เพราะเป็นยางนะครับรองลูฟี่ไม่ไช่ยางคงเป็นจุดจบเดียวกะโซโลอ่าครับ *dead*

Aragan:

ผมหมายความว่า ถ้า 1:1 มัลโก้เทพครับยากที่จะแพ้ใคร

แต่ถ้าศัตรูมีเป็นแสนเหมือนลูฟี่สู้กับโฮดี้ มัลโก้เตะจนลิ้นห้อยแน่เพราะไม่มีฮาคิราชันต์ แต่ถ้าก็อดเอเนลล่ะก็บอลสายฟ้าทีเดียวอยู่

ขอโทษที่พิมพ์สื่อความหมายไม่ดีครับ   *้ัิshy*

แทงข้างมัลโก้ครับ  *love*

NaTTaJaK:

5555+ชอบอ่าครับ  เตะจนลิ้นห้อยแต่ผมว่าไม่นานนะครับ
ดูจากตอนเตะคิซารุอ่าครับพอคิซารุลงพื้นตูมไหญ่เลยนะครับ

Aragan:

สงสัยเจ้าของกระทู้อาจกดลบเองครับ ที่นี่เว็บมาสเตอร์ใจดีครับ

หน้า: << < (6/13) > >>

Go to full version