Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ก็อดเอเนล VS นกอมตะ มัลโก้ คุณแทงเดิมพันข้างไหน

หน้า: (1/13) > >>

Aragan:

ถ้า ก็อดเอเนลเทพเจ้าผู้ยิ่งใหญ่ไร้เทียมทาน เปิดศึกกับ มนุษย์นกอมตะ ฟินิกซ์มัลโก้

สุดท้าย เราจะได้เห็นก็อดตาเหลือก หรือ ก็อดจะได้กินนกย่างไฟแดง  *great*

nontananbaba:

เอเนล+1ครับ *attack*  *damage* *haha*

pujee:

อยู่ข้างเอเนลอีกคนครับ ดูท่าแล้วมัลโก้คงจะไม่สามารถสร้างความระคายเคืองต่อผิวก๊อดได้ ต่อให้มัลโก้รักษาตัวเองได้แต่ก็ต้องกลับร่างเดิมบ้าง จังหวะเผลอคงโดน

KO

windyzero:

ผมคิดว่า มัลโก้ เสร็จตั้งแต่โดนช็อตทีแรกแล้วครับ

เพราะไฟฟ้า มันทำร้ายร่างกายภายใน ไม่ได้สร้างบาดแผลให้กับผู้ถูกโจมตีครับ

Aragan:

ที่ถามนี่ไม่ใช่อะไรครับ คือ ในบรรดาผลไม้ปิศาจทั้งหมดมีผลไม้ปิศาจบางผลที่มีคุณสมบัติพิเศษกว่าผลอื่นคือ ใกล้เคียงกับคำว่าอมตะ

1.ผลโกโระ โกโระ สายโรเกีย
2.ยังไม่ระบุชื่อ พันธ์สัตว์มายา ฟินิกซ์ สายโซออน
3.ผลโยมิ โยมิ สายพารามิเซีย

เลยจับมาเจอกันซะเลย

เอเนล VS มัลโก้ VS โซลคิง  แต่ บรู๊ค เอ่อ...เอ่อ....  ....... ให้ตกรอบโดยละไว้ในฐานที่เข้าใจละกัน  *้ัิalone*

ตอนนี้ ก็อดซัลโว นำไป 3:0 แล้วครับ  *worm*

หน้า: (1/13) > >>

Go to full version