Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???

หน้า: << < (8/13) > >>

เดามั่วมั่ง:

เพ็ชรนะครับ....
แค่ยางจะไปทำอะไรได้....ถึงจะใส่ฮาคิก็เถอะ
ขนาดคลื่นดาบ มิฮอค ที่ตัดภูเขาน้ำแข็งได้ ยังทำอะไรโจสไม่ได้เลย...

แล้วไหนจะเพ็ชร + ฮาคิ อีก... น่าจะกระเด็น... แต่สภาพร่างกายคงจะไม่เป็นไร  *damage*

SouthSide:

เพชร แข็งแกร่งที่สุด
ต่อให้ฮาคิสุดยอดขนาดไหน ก็คงทำอะไรไม่ได้
คงอย่างนั้น *shock*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมว่าโจร น่าจะได้สู้กับโชโรมากกว่า
เหลื่ออย่างเดี่ยวที่ โชโรยังตัดไม่ได้ คือเพชร ขนาดตาเหยียวฟันยังไม่เข้าเลย
อันนี้มีลุ้น มากกว่า
ออกทะเลแล้วสิ

meeridee:

*attack* *attack* *attack* โซโล ตัดเพชรได้ ก็ เมพสุดใน สามโลกเลย *great* *great*

pujee:

เพชรต้องตัดด้วยเพชรครับ

หน้า: << < (8/13) > >>

Go to full version