Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???

หน้า: << < (5/13) > >>

Augustz:

ผมเริ่มรุ้สึกว่า เข้าใกล้ทะเลขึ้นมาทุกทีๆ

WhiteAngel:

ผมว่ามันไม่เข้าใกล้ละครับ ถอนสมอเรียบร้อยตั้งแต่อยากให้ตรงไหนใหญ่ก็ใหญ่แล้วล่ะครับ *disappoint*

nontananbaba:

--- อ้างจาก: extrabome ที่ ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 16:16:41 ---ปกติของลูฟี่ก็ ยาว อยู่แล้วนะ
นี่ยังจะ ใหญ่ ได้อีก
โกงจริงๆด้วย

........แขน นะครับ

--- End quote ---
กำลังคิดอยู่เลยว่า ถ้าลูฟี่มันใช้เกีย3ตรง...คงจะเป็นคนที่เหมาะสมกับชิราโฮชิมากที่สุดแล้วละ *nude* *nude* *nude*

Aragan:

*้ัunexplain*

ต้องการให้เปลี่ยนหัวข้อเป็น ถ้า ชิราโฮชิ โดน ปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???  กันรึเปล่าครับ  *้ั์poor*

extrabome:

โจสทนไม่ได้ครับ
เพราะหมัดแฝงฮาคิ
ฮาคิทำให้สัมผัสร่างจริงของผู้มีพลังพิเศษได้
ดั่งเช่น ลูฟี่ โดน การ์ป เขกหัว

ผมชวนเข้าฝั่งแล้วนะ *้ั์post2*

หน้า: << < (5/13) > >>

Go to full version