Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???

หน้า: << < (13/13)

011nb:

ถึงโจสจะมีฮาคิเกราะ แต่ลูฟี่มีฮาคิราชันย์นะคับ

lxล้าVาวน้ำll๑J:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:28:21 ---
--- อ้างจาก: Aragan ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 15:38:20 ---นั่นแหละครับ คืออยากจะบอกว่าทะเลไม่ได้ทำให้ความสามารถของผลปิศาจหายไป แต่ทำให้ผู้ใช้ไม่อยู่ในสภาพที่จะใช้ได้  *glad*
--- End quote ---

อ๋อออ พอจะเข้าใจละฮะ ผมอาจจะสื่อสารเยอะจนงงไปเอง ความหน้าจะพยายามเรียบเรียงให้ดีกว่านี้ครับ  *้ั์drinktea*

--- End quote ---

เหมือนลูฟี่ตก น้ำ ตอนที่สุ้กะอา รอน ละมีคน ดำลงไปดึงหัวขึ้นมาป่ะ  *rip*

หน้า: << < (13/13)

Go to full version