Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน

หน้า: << < (5/36) > >>

extrabome:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:02:35 ---ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!![/color]

--- End quote ---

ว่าแต่รับปริญญาตรี หรือโท ครับ
จะได้เดาอายุถูก
 *hoho*

panndora:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:04:58 ---มีของกินรอบดึกแล้ว มาม่ารสต้มแซ่บ -*-

ป.ล. ขอกระโดดยัน นู๋แพนของแท้ ต้อง หัวเหม่ง ด้วยนะ

อย่าไปพูดถึงทรงผมที่ไม่น่าจดจำทรงนั้นเลย ฮึๆๆ

--- อ้างจาก: extrabome ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:06:48 ---
--- อ้างจาก: manskaclub ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:04:08 ---ดูจากทรงผมก็ไม่ใช้ละ

อยากเหน ภาพคุณ แพน ถอดแว้นจังเลย 55

ถอดแว่นก็ข้างล่างไงครับ
ว่าแต่น้องแพนนี่น่ารักกว่า พิมพ์ดาว อีกนะ *love*

ศัลยกรรมเยอะคะสารภาพ!! อย่าให้เอารูปตอนปี 1 ปี 2 ลง จะฮารูปสมัยหัวเหม่งอย่างที่ป๋าวินบอก ฮึๆๆ
ส่วนรูปในบอร์ดปกติจะเน้นเอารูปที่ใส่แว่นมาจากทุกยุคทุกสมัยคะ เคยเอารูปสมัยยังไม่เริ่มศัลยกรรมมาลงด้วยช่วงนึง ละก็เปลี่ยนไป

--- อ้างจาก: extrabome ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:10:51 ---
--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:02:35 ---ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!![/color]

ว่าแต่รับปริญญาตรี หรือโท ครับ
 *hoho*

24 แล้วคะ ณ วันนี้!!

ตบท้ายอีกทีคะ ว่าไม่ใส่ใจลงให้คิดกันเอาเอง ไม่สนใจอะไรคะก็รอดูฟีตแบ็ค ถ้ามีปัญหาก็จบข่าวคะ ว่าละก็ไปดูเป็นข่าว ก่อนไว้จะวนมาดูทู้ใหม่
เพราะพูดมากไปก็จะเหมือนสร้างกระแสป้องตัวเอง เรื่องพวกนี้เจอได้ทั่วไปเวลาถ่ายรูปละอัพโหลดลงอินเตอร์เน็ตอยู่แล้ว เรารู้ว่าเราคือใครพอคะ!! ไปนะสำหรับทู้นี้ ^^

extrabome:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:18:19 ---

--- อ้างจาก: extrabome ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:10:51 ---

*hoho*

24 แล้วคะ ณ วันนี้!!

รุ่นเดียวกันเลย แต่ผมคงจะแก่เดือนมากกว่าครับ

windyzero:

แฮปปีเบิิร์ธเดย์นู๋แพน ซะเลยละกัน ฮี่ๆๆ

ป.ล. แต่อยากไปกดไลค์ด้วยอ้ะ 555+

panndora:

ไม่ได้หมายถึงว่าเกิดวันนี้ หมายถึง ณ ปัจจุบันนี้ 24 แล้วเฉยๆ *disappoint*

หน้า: << < (5/36) > >>

Go to full version