Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน

หน้า: << < (34/36) > >>

extrabome:

เรากลับมาสู่โลกของการ์ตูนวันพีซกันดีกว่าครับ ทำในสิ่งที่ควรจะทำ บอร์ดวันพีซจะได้ทำหน้าที่ของมันครับ

windyzero:

เผลอแปบเดียว ยาวได้ขนาดนี้ *dead*

เรื่องแบบนี้ มันไม่ได้ยากเลยนะ ถ้าผมนั่งจ้องหน้าใครสักคนโดยไม่กระพริบตา ไอ้คนโดนผมจ้องมันจะฟ้องร้องผมได้มั้ยล่ะ

อย่างดีก็โดนด่า ไอ้บ้า ไ้อ้โรคจิต หรือไม่ก็ จ้องหน้าหาเรื่องหรือไง ไอ้เรื่องนี้ก็เหมือนกัน

ป.ล.1 คุณจะถามหาตัวตนของเขา ทำไมคุณไม่แสดงตัวตนของคุณก่อนล่ะครับ หรือ ไม่กล้า

ป.ล.2 ใช่ ที่ผมโพสเรปความคิดเห็นของผมโดยไม่ได้อ้างอิงหรือตีความจากเรปของใคร

ป.ล.3 ใช่ ผมพยายามจะปกป้อง......................แต่ เป็นความสงบสุขของบอร์ดนี้ เพราะนี่ก็เหมือนบ้านผม (ผมเป็นสมาชิกมาได้เกือบปีแล้ว)

ป.ล.4 ขอบคุณสำหรับผู้ที่เข้าใจ ในเนื้อหาที่ผมโพสไป

alcoholismz:

ไม่ใช่ไม่กล้า แต่มนเอารูปขึ้นโปรไฟล์ยากไปไหม ขนาดรูปเท่าไหร่ ไฟล์ไร

แต่ถ้าข้องใจหนักหนา เดะจะเปิดก้องหัยดูก็ยังได้ เอาเลยมะจะได้ pm

รูปมันโพสยาก แสดงตัวตนท่านว่านี่ยังไง เอาเฟสมะ

หรือยังไง บอกเมลไปทาง pm แล้วแอดมาพร้อมเปิดก้องแสดงตัวตนท่านว่าเสมอ

ปล.จะหัยเราแสดงตัวตนก็ต้องแสดงด้วยนะไอ้รูป ทหารไรนั่นไม่เอานะ

บอกว่าจะปล่อยๆๆยังจะมาลุงลังหัยมากความอีก

หน้า: << < (34/36) > >>

Go to full version