หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปสาวๆที่ ซันจิ แขวนอยู่รอบตัว คิดว่าคือใครบ้าง ครับ.....  (อ่าน 13350 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?

รูปด้านล่างขวา

รูปสาวๆที่ ซันจิ แขวนอยู่รอบเสื้อโคท คิดว่าคือใครบ้าง ครับ.....  *hoho*

คำถามไรสาระน่ะครับ....แค่อยากรู้ (มีออกทะเล แหง๋ๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 22:46:36 โดย เดามั่วมั่ง »

panndora

• บุคคลทั่วไป
มันเป็นวิธีบำบัดโรคแพ้ผู้หญิงของหมอช็อปเปอร์ไม่ใช่หรอ??
ก็คงน่าจะเป็นรูปนามิกับโรบิน มั้งคะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
รูปนามิ โรบิ้น  มีป้าโคโกโระมาด้วยใบนึง

นาทีที่14.59 ชัดเจนเลยคับ

524 | English Sub

extrabome

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ไม่มีเจตนาดิสเครดิตใครครับ
 *number1*สวดยอดหามได้ด้วย แต่รู้สึกว่าจะมีอีกรูปนะครับ ใช่ เคย์มี่ หรือเปล่า

Augustz

• *
ไม่หรอกคับ 3คน แค่นั้นแหละ

extrabome

• *
  • ไม่มีเจตนาดิสเครดิตใครครับ
ไม่หรอกคับ 3คน แค่นั้นแหละ
อ่อ เห็นแล้วครับ เป็นรูปคู่นามิกับโรบิน
ผมมองไปได้ไงหว่า ว่าเป็นเคมี่ กับ ปลาดาว
 *shock* *disappoint* *rip*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
รูปนามิ โรบิ้น  มีป้าโคโกโระมาด้วยใบนึง

นาทีที่14.59 ชัดเจนเลยคับ

524 | English Sub

*number1* *number1*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
มีรูปแฟรงกี้ด้วยครับ แต่ห้อยอยู่ด้านหลังซันจิ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

BoaDHandcock

• *
  • Love roronora zorO
มองห็นแค่รุปนามิกะโรบิ้นอีกรูปมันไม่ชัดง่ะ *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt*

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
55 ซันจิ หมอนี่มันหื่น

takky

• *
มีรูปป้า โคโคโระ ด้วยนี่นาเมื่อ ซันจิ นึกถึงเรื่องเก่าๆจะไม่ยิ่งแย่กว่าเก่าหรืออิอิ

panndora

ข้องใจคือในเรืออุส่าห์มีรูปป้าเคโรโระด้วยนะแสดงว่าต้องถ่ายตั้งแต่ตอนก่อนออกจาก W7 อีก
แล้วทำไมไม่มีรูปบีบี มั้งหรอ น่าจะมีมั้งเนาะ??

Augustz

• *
ไม่หรอก ป้าโคโรโระนี่ น่าจะมีไว้มองเวลาใกล้จะพุ่งน่ะคับ
จะได้สงบสติอารม

ZenkImu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ข้องใจคือในเรืออุส่าห์มีรูปป้าเคโรโระด้วยนะแสดงว่าต้องถ่ายตั้งแต่ตอนก่อนออกจาก W7 อีก
แล้วทำไมไม่มีรูปบีบี มั้งหรอ น่าจะมีมั้งเนาะ??

BB BB  *worm*

panndora

BB BB  *worm*
*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*