Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนนี้ลู่ฟี่ใช้เกียร์3 แล้วตัวไม่เล็กลงใช้ไมครับ

หน้า: << < (3/5) > >>

OffeSpiN:

สงสัยเกียร์ 4 จะปล่อยพลังคลื่นเต่า!!  *้ั์drinktea*

nu-dawan:

มานั่งดูการถอนสมอของท่านทั้งหลาย เริ่มทะยอยถอนไปหลายคนล่ะ  *haha* *haha*

Fusejer:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 15:27:23 ---
แล้วเกียร์ 1 ไปไหน?

--- End quote ---

คิดว่าคงเป็นร่างยางธรรมดาแหละ

ส่วนที่อยากรู้คือว่า  ยางมันทำให้เกิดไฟได้ไงครับ  ตอนชกโฮดี้อะ *้ัdoubt*

Augustz:

ตอนที่ลูฟี่ต่อยโฮดี้มันใช้เกียร์2ใช่มะ
แรงเสียดสีของความเร็วจากเกียร์2กับอากาศแล้วปะทะกับร่างโฮดี้
เลยทำให้เกิดไฟมั้งคับ

bowbig:

ต่อไปจะมีเกียร์ซูเปอร์ไซย่ามั้ยเนี่ย.. ผมเหลือง ตาทองๆ กล้ามโตๆ อ่ะ

(กรุออกนอกทะเลใช่มั้ยเนี่ย...)

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version