Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนนี้ลู่ฟี่ใช้เกียร์3 แล้วตัวไม่เล็กลงใช้ไมครับ

หน้า: << < (2/5) > >>

bellben01:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 15:27:23 ---เกียร์ 2 มันใช้เพิ่มความเร็ว
เกียร์ 3 ใช้ขยายส่วน
แล้วเกียร์ 1 ไปไหน?  *้ั์drinktea*
แล้งต่อไปจะมีเกียร์ 3 เกียร์ 4 เกียร์ออโต้อีกไม๊เนี่ย ?

--- End quote ---

ใช้ให้พังเปนเกียๆไปครับจะได้ไม่เปลือง *haha* *hoho* *rip*

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 15:19:55 ---เลือกใช้ได้เฉพาะจุด ผมดูอนิเมะตอนเจอแปซิฟิสต้าหลัง2ปี
ควันท่วมตัว ยั้งไฟไหม้ *haha*

ตัวมันแดงแหละ แต่เราว่าควันมันออกแค่ส่วนที่จะใช้นะคะ ดูเหมือนควันมันออกน้อยลง
แบบเวลาจะพุ่งตัวควันก็ไปออกขา พอจะต่อยควันก็ออกแขน แต่เกียร์ 2 ตอนก่อนไปฝึกควันมันแบบขโมงทั้งตัวเลยอะคะ
อันนี้ก่อนฝึกเกียร์ 2 เวอร์ชั้นควันขโมงโฉงเฉง!!

อันนี้หลังไปฝึกเวอร์ชั่นควันออกเล็กน้อยพอให้เท่ห์!!

แต่ก็นะ แต่ละคนตาเห็นไม่เหมือนกัน ฮี่ๆ

Augustz:

ที่ผมพูดน่ะหมายถึงตอนนี้  นาทีที่6.18
One Piece 521 2/2

windyzero:

เล่นอัพเกรดจาก หัวรถจักรไอน้ำเป็นเครื่องไฟฟ้า ควันเลยลดลง -.-

pujee:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 15:27:23 ---เกียร์ 2 มันใช้เพิ่มความเร็ว
เกียร์ 3 ใช้ขยายส่วน
แล้วเกียร์ 1 ไปไหน?  *้ั์drinktea*
แล้งต่อไปจะมีเกียร์ 3 เกียร์ 4 เกียร์ออโต้อีกไม๊เนี่ย ?

เกียร์ 1 ใช้ไปหน้าเหมือนเดิมครับ

แต่ผมว่าแค่เกียร์ 3 ก็พอแล้ว อยากเห็นอะไรใหม่ๆ ที่แจ่มๆกว่าเดิมฝึกมาตั้ง 2 ปีถ้าแค่เกียร์ 3 แล้วตัวไม่หดก็น่าเสียดาย

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version