Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ลำดับยศของทหารเรือ

หน้า: << < (2/3) > >>

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

จอมพลหมายถึงพวกทหารในวันพีชหรือป่าว
ถ้าใช้ก็ คองไงครับ ผู้บัญชาการทะหารบกใหญ่สุดในทหารเรี่องวันพีช

คองรองจากห้าไอ้แก่นั้น
 *rip* *rip* *rip* *rip*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 05:15:11 ---จอมพลหมายถึงพวกทหารในวันพีชหรือป่าว
ถ้าใช้ก็ คองไงครับ ผู้บัญชาการทะหารบกใหญ่สุดในทหารเรี่องวันพีช

คองรองจากห้าไอ้แก่นั้น
 *rip* *rip* *rip* *rip*

--- End quote ---

*้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 03:36:21 ---ใหญ่กว่าจอมพลคือ จอมพลชุบแป้งทอดครับ ^^

ใหญ่กว่า จอมพลชุบแป้งทอดคือ กระทะทอดจอมพล ครับ....    *้ั์cool*

ZenkImu:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 05:47:33 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 03:36:21 ---ใหญ่กว่าจอมพลคือ จอมพลชุบแป้งทอดครับ ^^

ใหญ่กว่า จอมพลชุบแป้งทอดคือ กระทะทอดจอมพล ครับ....    *้ั์cool*

*้ัิbored*   เริ่มหิวกันแล้วสินะ   *้ั์drinktea*

WhiteAngel:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 05:47:33 ---

ใหญ่กว่า กระทะทอดจอมพล ก็มีนะครับ ก็ถุงใส่กระทะอ่ะ    *dontknow*

อย่าต่อนะ  *dead*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version