Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

5 ผู้คุมกฏ VS โกล โรเจอร์ (ตัวต่อตัว)คิดว่าใครชนะ....?

หน้า: (1/3) > >>

เดามั่วมั่ง:

ว่าจะถามคำถามนี้มานานแล้วเหมือนกัน
ไหนๆช่วงนี้ก็คุยเรื่อง5 ผู้คุมกฏแล้วก็ตั้งกระทู้ถามเลยแล้วกัน....

5ผู้คุมกฏถึงจะไม่ได้โชว์พลังอะไรมากมายแต่ก็รู้สึกได้ว่าสุดยอด...
โกล โรเจอร์ เจ้าแห่งโจรสลัดอ่ะนะ คงไม่ต้องพูดถึงอะไรมาก

สุดยอด VS สุดยอด ใครจะชนะ....    *number1*

windyzero:

ผมจะทายได้ยังไงล่ะครับ ในเมื่อ ผมยังไม่เคยได้ยลฝีมือของ 6 คนที่ว่ามาเลย -*-

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 00:24:16 ---ผมจะทายได้ยังไงล่ะครับ ในเมื่อ ผมยังไม่เคยได้ยลฝีมือของ 6 คนที่ว่ามาเลย -*-

--- End quote ---
^
^
เออจิงเนอะ อ่านแล้วแอบขำเล็กๆ อิ อิ 

คำถาม VS เป็นคำถามโลกแตกจริงๆอ่ะ มันจะมีไปเรื่อยๆ

ตอบ  คิดว่าใครคนใดคนนึงอาจจะชนะโรเจอร์น่ะ เอาเป็นปู่นักดาบล่ะกัน   *rip*

เดามั่วมั่ง:

นั่นสินะ....ครับ
เอาแบบว่าตามอารมณ์ ความรู้สึก อยากให้เป็น
ตำแหน่ง ตำนาน ก็ชอบ มันเท่ อะไรก็ได้อ่ะแบบว่า
ตอบไปไม่ต้องหาเหตุผลมาหรอก....   *haha*

OffeSpiN:

ผมว่าทั้ง 5 คนบวกโรเจอร์ ลุยพร้อมกันก็สู้ลูฟี่คนเดียวไม่ได้หร่อก ลูฟี่ใช้ฮาคิราชันย์เลเวล 100 + เกราะเลเวล 100 + เกียร์ 3 + หมัดปืนกลคนยักษ์ยางยืด Jet Pistol!!! เมพขิงๆ ห้าห้าห้า  *้ั์drinktea*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version