Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ขอเหตุผลที่ใครๆก็เกลียด อาคาอินุ

หน้า: << < (22/40) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Aragan ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 13:28:31 ---นี่ล่ะที่ผมไม่เข้าใจ  *้ั์noooo* *้ั์noooo*

ทำไมผู้หญิงถึงได้ไปชอบเอเนลกันนัก  *้ัิfreeze*

เกลียดมันเอเนล  *้ั์vomit* *้ั์vomit*

มันดีกว่าพี่หนวดดำของผมตรงไหน  *้ั์post2*

--- End quote ---
นั่นสิ หนวดดำออกจะหล่อ เท่ห์ สมาร์ทสูสีกับแชงค์เลยเน๊อะ *้ั์post* *้ั์post2*

Aragan:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 13:42:55 ---
ท่านก็อดรวยคะมีทองเป็นตันๆ

ขอบคุณครับ ตาสว่างเลย 

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 13:45:11 ---
 นั่นสิ หนวดดำออกจะหล่อ เท่ห์ สมาร์ทสูสีกับแชงค์เลยเน๊อะ *้ั์post* *้ั์post2*

หล่อกว่านะครับ ให้แชงค์ + มิฮออร์ก + ลุจจิ ยังไม่เท่าหนวดงามๆของป๋าทีซเลย  *้ัิinlove*

panndora:

--- อ้างจาก: Aragan ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 13:56:14 ---
--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 13:42:55 ---
ท่านก็อดรวยคะมีทองเป็นตันๆ

ขอบคุณครับ ตาสว่างเลย 

รบกวน อ้างอิงให้ครบประโยคได้ปะเรามีวงเล็บด้วย อ้างมาแค่นี้เราเสียหายนะเหมือนคนหน้าเงินอ่ะ ไม่ค่อยชอบคะ!!

Aragan:

--- อ้างจาก: Aragan ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 13:28:31 ---นี่ล่ะที่ผมไม่เข้าใจ  *้ั์noooo* *้ั์noooo*
ทำไมผู้หญิงถึงได้ไปชอบเอเนลกันนัก  *้ัิfreeze*
เกลียดมันเอเนล  *้ั์vomit* *้ั์vomit*
มันดีกว่าพี่หนวดดำของผมตรงไหน  *้ั์post2*

1. เวลาควงกระบองเท่ห์อ่ะจ้ะ
2. ตอนอยู่บนตำหนักเทพก็ดูมีมาดสมกับเป็นเทพอ่ะจ้ะ
3. เอเนลูหุ่นดีและหล่อกว่าหนวดดำจ๊ะ (แต่ชีวิตจริงแฟนเราเหมือนหนวดดำนะ 55+)
4. เป็นตัวโกงที่แพ้ลูฟี่ไปแล้วแต่ก็ยังได้ทำอย่างที่ใจตนเองปราถนาอยู่ (ได้ไปแฟรี่วาซส่วนคนอื่นจะโดนลูฟี่ขัดขวางและล้มเหลวไปในที่สุด)
5. ชอบหูยาวๆกับตุ้มหูทองนั่นน่ะจ้ะ (อันนี้ส่วนตัว)
6. ชอบกินแอปเปิล้ด้วยอ่ะ
7. ท่านก็อดรวยคะมีทองเป็นตันๆ (แต่ชีวิตจริงแฟนเค้าไม่มีตังแต่เค้าก็รักนะ ฮี่ๆ)
8. ท่านก็อดแว๊บไปแว๊บมาได้เท่ห์ดีคะ
9. เรืออาร์คแม็กซีมู บินได้ เท่ห์ระเบิดคะ เทียบกับในโลกเราเรือพี่แกคงเป็นเฟอร์รารี่เลยทีเดียวทำด้วยทองแถมบินได้

เอาข้อไม่ดีมั้ง
1. ...มคะ ช้อตไฟฟ้าคนทิ้งแบบเยือกเย็นไร้ปราณี
2. ผู้หญิงมันก็ช็อต รังแกผู้หญิง (แต่ก็ไม่ตายนี่เนาะ)
3. สังหารหมู่ผู้บริสุทธิ์ บอลสายฟ้า ย๊ะฮ่ะฮ่า
4. เอลโทล ย๊ะฮ่ะฮ่า มันมีสิทธิ์อะไรไปตัดสินคนว่าผิด แต่มันก็เลวอ่ะนะ
5. แต่มันเลวแบบแอบมีกติกานะมันบอกว่าจะรับคนที่รอดคนสุดท้ายใยศึกเซอร์ไววัลเป็นคนสุดท้ายเป็นพวก มันก้เอานามิไปจริงๆ

ขอโทษครับ  *glad*

panndora:

(^/\^) ขอบคุณคะคุณ Aragan  *love*
ขอโทษจริงๆคะ แต่อ่านแล้วแบบเราหน้าซีดไปจริงๆเลยนะ แบบว่า เอิ่ม..เหมือนคนหน้าเงินอะคะ
ไม่ได้โกรธนะคะ แต่มันไม่ชอบอะคะ จะเข้าใจป่าวอ่า...ง่า (^_^")

หน้า: << < (22/40) > >>

Go to full version