Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ขอเหตุผลที่ใครๆก็เกลียด อาคาอินุ

หน้า: << < (2/40) > >>

Sawako Kuronuma:

เขาอาจจะเป็นพวก ดีสุดขั้ว ชั่วสุดขีด ลักษณะเหมือนๆฮิตเลอร์กับโจโฉก็ได้นะ

ทำเพื่อองค์กรทำเพื่อประเทศโดยไม่สนวิธีการว่ามันจะถูกหรือผิด

เด็ดขาดไม่ปราณีแม้จะเป็นพวกเดียวกันก็ห้ามใจอ่อนนั่นคือการปกครอง   *rip*

เดามั่วมั่ง:

นี่สินะ ที่เขาเรียกว่าโลกสีชมพู.....   *hoho*

extrabome:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 22:35:33 ---เขาอาจจะเป็นพวก ดีสุดขั้ว ชั่วสุดขีด ลักษณะเหมือนๆฮิตเลอร์กับโจโฉก็ได้นะ

ทำเพื่อองค์กรทำเพื่อประเทศโดยไม่สนวิธีการว่ามันจะถูกหรือผิด

เด็ดขาดไม่ปราณีแม้จะเป็นพวกเดียวกันก็ห้ามใจอ่อนนั่นคือการปกครอง   *rip*

--- End quote ---

*number1* *number1* *number1*

windyzero:

ถ้าผมจะเกลียดอาคาอินุ มีเหตุผลเดียว

มันฆ่าตัวโปรดผม!!

pujee:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 22:35:33 ---เขาอาจจะเป็นพวก ดีสุดขั้ว ชั่วสุดขีด ลักษณะเหมือนๆฮิตเลอร์กับโจโฉก็ได้นะ

--- End quote ---

ผมถึงบอกว่ามันเป็นพวกซ้ายจัดไงครับ ^^

หน้า: << < (2/40) > >>

Go to full version