Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ท้าให้เลือกคุณอยากได้ดาบฟันวิญญานของใคร

หน้า: << < (4/9) > >>

satandodo:

ของอิจิโกะครับ(ตอนบังไคมันสปีดดีแท้)

AkatsukiPein:

ของซุยฟงครับ จิ้มๆๆๆๆๆ *haha* *haha*

super108:

ของงิน เอาไว้ฟันพวกเกรียนๆก่อนเลย

nicorobin:

ดาบของซึกิชิม่าไม่ใช่ดาบฟันวินยาน แต่เปนฟูลบริ๊ง
ถ้าให้เลือกดาบฟันวิญญาณของยมฑูต ผมชอบของเบียคุยะครับ เซ็มบ้งซากุระมันคลาสสิคมาก แล้วก้ชอบของอีกคนคือซุยฟง ซึซึเมะบาจิความสามารถมันแปลกดี ปลดปล่อยสวัสดิกะก้เทพ

ถ้าของอารันคาร์นี่ชอบของฮาริเบลสุดแล้วครับ ชอบน้ำอะ 55

MicMaple:

ดาบพวกเนี้ย เอาไปในชีวิตจริงก็เท่ๆเท่านั้นไม่ได้ฟันใครหรอก

ใช้ดาบที่ฟันแล้วรักษาแผลดีกว่าได้ใช้(ของใครจำไมไ่ด้อะกากๆเลย)

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version