Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อาคาอินุ VS คิซารุ คิดว่าใครจะชนะ.....

หน้า: << < (18/24) > >>

pujee:

ทำพิธีมอบรางวัลด้วยนะครับ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 09:43:31 ---ทำพิธีมอบรางวัลด้วยนะครับ

--- End quote ---

เอาเป็นโล่ เหมือนเดิมป่าวครับ.......... *hoho*

ว่าแต่นี่ใบประกาศจับท่านหรอ  หน้าโหดจริงๆนะครับ  *haha* (ว่าจะทักหลายครั้งแระ)

pujee:

แถวนี้แม่งเถื่อน (Long Version)

NaTTaJaK:

ลงข้างลุงคิซารุครับ
อย่างที่ลุงแกเคยบอกไว้ครับ "ความเร็วคือ พลัง "
ไห้ลุงแกวาปเตะข้างหน้าข้างหลังสับกันไปมาเดียวอาคาอินุก็ตาลายตายแล้วครับแต่ถ้าลุงโดนหมัดแม็กม่าไปก็ดับเหมือนกันครับ
แต่เปอร์เซนที่อาคาอินุจะต่อยโดนนั้นแทบเปน0เลยครับความเ็วระดับแสงอ่าครับถ้าจะตามทันคงมีแค่เอเนลครับ
ส่วนตัวคิดว่าลุงนี่แหละครับเจ๋งที่สุดไน3พลเอกครับถึงไนไจจะชอบอาคาอินุก็เถอะครับอิอิ *nude*

shinnaku:

อาคาอินุ  ถ้าอาคาอินุมีฮาคิจับการเคลื่อนไหว ความเร็วแสงก็มาเหอะครับ ไม่หวั่นดอก อาคาอินุชัวปาบ ต๋อย ดักทาง ทีเดียวก็โดนครับ เร็วไม่เร็วมีประดยชน์อันใด หากใช้ไม่ได้

หน้า: << < (18/24) > >>

Go to full version