Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อาคาอินุ VS คิซารุ คิดว่าใครจะชนะ.....

หน้า: << < (12/24) > >>

pujee:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 10:39:22 ---อะไรล่ะที่แม็กม่าละลายไม่ได้ มันเป็นหินหลอมเหลวที่อยุ่ใต้พื้นโลก
ดินมันยังละลายได้ อะไรมั่งที่มันจะละลายไม่ได้ *้ัdoubt*

--- End quote ---

M&M ด้วยอีกอย่าง ละลายเฉพาะในปาก ^^

Aragan:

ปิดโหวตครับ รู้ผลแล้ว

คิซารุ ชนะครับ
เดี๋ยวผมจะเล่าเหตุการณ์ในวันนั้นให้ฟัง

คิซารุนั้นไปท้าดวลตำแหน่งจอมพลกับอาคาอินุ แต่การต่อสู้ระดับผลเอกนั้นอันตรายเป็นอย่างยิ่ง
คิซารุจึงเสนอให้ ท้าดวล เป่ายิ้งฉุบกัน

อาคาอินุ นั้น เป็นคนหนักแน่น เข้มแข็ง จึงออก ค้อน
คิซารุ นั้น เป็นคนเจ้าเล่ห์ เหลี่ยมจัด จึงออก กรรไกร

แต่ทันใดนั้น  คิซารุ ได้ใช้ความเร็วแสงเปลี่ยนเป็นออก กระดาษ
แต่เหตุการณ์นี้หาได้รอดพ้นจาก ฮาคิสังเกตของอาคาอินุ

จังหวะที่คิซารุดีใจกับชัยชนะและตำแหน่งจอมพล อาคาอินุได้คว้า มีดแล้วใช้ฮาคิเกราะชั่วชีวิตกระหน่ำแทงคิซารุไม่ยั้งนับได้ 69 แผล
ส่งคิซารุไปเกิดใหม่  ตำแหน่งจอมพลจึงว่างลงอีกครั้งและ ตกเป็นของ อาคาอินุ ในที่สุด

---  Aragan ช่อง 69 สัญจรรายงานสดจากฐานทัพใหญ่กองทัพเรือ ---

*้ั์smoking* *้ั์smoking*

Augustz:

ปวดหัวก่ะกระทู้ข้างบน *disappoint*

prince_fenris:

*disappoint* *disappoint* *disappoint**rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

pujee:

--- อ้างจาก: Aragan ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 15:26:05 ---ปิดโหวตครับ รู้ผลแล้ว

คิซารุ ชนะครับ
เดี๋ยวผมจะเล่าเหตุการณ์ในวันนั้นให้ฟัง

คิซารุนั้นไปท้าดวลตำแหน่งจอมพลกับอาคาอินุ แต่การต่อสู้ระดับผลเอกนั้นอันตรายเป็นอย่างยิ่ง
คิซารุจึงเสนอให้ ท้าดวล เป่ายิ้งฉุบกัน

อาคาอินุ นั้น เป็นคนหนักแน่น เข้มแข็ง จึงออก ค้อน
คิซารุ นั้น เป็นคนเจ้าเล่ห์ เหลี่ยมจัด จึงออก กรรไกร

แต่ทันใดนั้น  คิซารุ ได้ใช้ความเร็วแสงเปลี่ยนเป็นออก กระดาษ
แต่เหตุการณ์นี้หาได้รอดพ้นจาก ฮาคิสังเกตของอาคาอินุ

จังหวะที่คิซารุดีใจกับชัยชนะและตำแหน่งจอมพล อาคาอินุได้คว้า มีดแล้วใช้ฮาคิเกราะชั่วชีวิตกระหน่ำแทงคิซารุไม่ยั้งนับได้ 69 แผล
ส่งคิซารุไปเกิดใหม่  ตำแหน่งจอมพลจึงว่างลงอีกครั้งและ ตกเป็นของ อาคาอินุ ในที่สุด

---  Aragan ช่อง 69 สัญจรรายงานสดจากฐานทัพใหญ่กองทัพเรือ ---

*้ั์smoking* *้ั์smoking*

--- End quote ---

ผมเชื่อครับ ผมเชื่อคนง่าย  *haha*

หน้า: << < (12/24) > >>

Go to full version