Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อาคาอินุ VS คิซารุ คิดว่าใครจะชนะ.....

หน้า: << < (6/24) > >>

panndora:

ส่วนตัวเราว่าคิซารุเก่งแต่ซุ่ม ฝีมือมันไม่น่าจะมีแค่ยิงเลเซอร์ กับแว๊บหรอกคะ มันน่าจะยังไม่เฉลยอีกเยอะ
อีกอย่างลุงคิซารุน่าจะเป็นเด็กปั้นเซ็นโงคุมาก่อน ก็คงไม่น่ากระจอกนะคะ
อีกอย่างอันนี้ขอดึงความเห็นบางส่วนของพี่นัทมาคะว่ามีฮาคิแล้วใช่ว่าจะเทพเวอร์อ่านทาง
อีกฝ่ายออกเสมอไปถ้าไม่มีสมาธิจัดๆฮาคิมันก็ทำงานได้ไม่ 100% หรอกคะมันเป็นแค่ปัจจัยนึงเท่านั้น

meeridee:

คิซารุ ครับ ถ้าเอาจริงโหมดหน้า ไม่หื่นแล้ว ผมว่า เมพโครตๆ

TeeNaKub:

ผมว่า คิซารุนะคับ ดูจากน่าตาที่นิ่งและไม่เคยตกใจในสถานการณ์ที่ศึกมารีนฟอด ....

แต่อาคาอินุ หน้าโหดก็จิงแต่โดนทีก็ออกอาการ...แต่โดนก็อึดดี

แต่เวลากรรมการมวยให้คะแนนอะ ดูที่อาการนักมวยตอนยก5

ผมว่าคิซารุ แกคงซ่อนฝีมืออยู่นะ ดูจากน่าตาแล้วคงไม่ใช้ฝีมือจนหมด

แต่อาคาอินุ ใช้ทุกท่าแล้วมั่งดูจากท่าทาง.... คิซารุ ๆ ๆ ๆ  *attack*

takky:

ส่วนผม อาคาอินุ อีกคนนึง

แค่ดูเปรียบเทียบแล้วสรุป อาคาอินุ ชนะ อาโอคิยิ แล้วผมว่า อาโอคิยิ น่าจะเหนือกว่า คิซารุ

ดังนั้น อาคาอินุ น่าจะชนะ คิซารุ *number1* (คงจะไม่เป็นงูกินหางนะ)

prince_fenris:

คิซารุแหละ ยิงเลเซ่อทีนี่กระจุยกันเลยทีเดียว *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (6/24) > >>

Go to full version