Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าตอนนี้ ลูฟี่ VS แมคเจลแลน อีกรอบ....ผลจะเป็นยังไง

หน้า: << < (5/6) > >>

Augustz:

ทำไมถึงไม่ออกล่ะคับ ??

fantas:

อย่างที่ เรป 4 บอก เอาง่ายๆแล้วกัน คนเราจับแสงได้มั้ย ก็ไม่ได้

คิซารุ + เรย์ลี่ เรย์ลี่ ปัดการโจมตีแสงของลิงเหลืองนั่นได้อย่างง่ายดาย ตอนกลุ่มของลูฟี่กำลังแตกอ่ะ มั้ง หรือเปล่า จำตอนไม่ได้

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 10:40:38 ---ทำไมถึงไม่ออกล่ะคับ ??

--- End quote ---
เขาเป็นพัศดีคุกหน้าที่เขาคือเฝ้าคุก เขาจะออกมาทำไมละคะ *้ัunexplain*

Augustz:

--- อ้างจาก: fantas ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 11:03:12 ---อย่างที่ เรป 4 บอก เอาง่ายๆแล้วกัน คนเราจับแสงได้มั้ย ก็ไม่ได้

คิซารุ + เรย์ลี่ เรย์ลี่ ปัดการโจมตีแสงของลิงเหลืองนั่นได้อย่างง่ายดาย ตอนกลุ่มของลูฟี่กำลังแตกอ่ะ มั้ง หรือเปล่า จำตอนไม่ได้

--- End quote ---
ปัดด้วยหรอ จำได้ว่ามันใช้ฮาคิใส่ดาบแล้วฟันกันอย่างเดียวน่ะ

windyzero:

ตอนที่ปัด น่าจะเป็น เตะขาของคิซารุออกไปครับ

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version