Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

One Piece Mini Story

หน้า: (1/1)

Darknekrofia:

แต่ละตอนของ One Piece จะมี Mini Story ถ้าเราย้อนกลับมาอ่านเล่มเก่าๆดู เราก็จะเข้าใจง่ายขึ้น ว่าทำไมมันถึงเป็นแบบนี้ มันมาจากใหน อะไรประมาณนี้
ที่จบไปแล้วก๊มีตอนของ โคบี้ จังโก้ บากี้ อัลบีด้า ฮาจิ เอส ที่จำได้ก็มีเท่านี้แหละ ที่กลับมามีบทในตอนต่อๆมา
ส่วนของ เอเนล กับ CP9 ไม่แน่อาจจะกลับมามีบทบาทในอนาคตนี้ (อยากเห็นเอเนลปะทะกับคนอื่นบ้าง)
ถ้าเอเนลกลับมาผมว่ามีโอกาสได้ปะทะกับกลุ่มของหนวดดำสูงนะผมว่า

pujee:

ครับ แต่เอเนลต้องรอยานอพอลโล่เพื่อกลับมาจากดวงจันทร์ก่อนนะครับ

ถ้าเจอกับหนวดดำจริงขอให้ช้อตจนฟันหมดปากสักที สาธุ!!

windyzero:

มินิ สตอรี่ย์ รู้สึก ของโคบี้กับเฮลเมปโป้ มีเวอร์ชั่น อนิเมะด้วยนะ

หน้า: (1/1)

Go to full version