Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

One Piece World : โลกวันพีซ

หน้า: << < (3/5) > >>

NaTTaJaK:

ในรูปไม่มีท่านบรู๊คกะแฟร้งกี้อ่าครับ

AkatsukiPein:

ผมพึ่งรู้นะเนี่ยว่าลูฟี่อายุ17แล้ว นึกว่า 12-14 *shock*

NaTTaJaK:

ผมรู้ตอนเล่มหกสิบครับมันย้อนประวัติบอกว่าเอสออกเรือตอนอายุสิบเจ็ดครับ
แต่ปัจจุบันนี้ลูฟี่น่าจะสิบเก้าหรือยี่สิบไปแล้วครับ

Augustz:

ปัจจุบัน

ลูฟี่ 19
โซโล 21
ซันจิ 21
นามิ 20
อุซป 19
แฟรงกี้ 36
ชอปเปอร์ 17
โรบิ้น 30
บรูค 90   *number1*

ToNo:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 01:14:15 ---ผมรู้ตอนเล่มหกสิบครับมันย้อนประวัติบอกว่าเอสออกเรือตอนอายุสิบเจ็ดครับ
แต่ปัจจุบันนี้ลูฟี่น่าจะสิบเก้าหรือยี่สิบไปแล้วครับ

--- End quote ---
ผมว่าอายุชอปเปอไม่ถูกอะคับ ผ่านมา2ปีก้จิงแต่ชอบเปอจะ+อายุเยอะก่าเพื่อน(กวาง1ปี=คน??ปี ก้ไม่รุ)
นี่ผ่านมา2ปีแล้ว ชอบเปอน่าจะ+เยอะกว่าเพื่อนอะคับ *hoho*ใช่รึป่าวก้ไม่รุ *haha*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version