Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร

หน้า: << < (8/9) > >>

Bello_ojaku:

เอิ่ม ! คนคอเดียวกัน
ไอเซนน่าจะมีบทต่อค่ะ แต่คิดว่าคงอีกสักพักอาจจะกลับมา = =

แถมภาคนี้โหดมากๆ T^T
แถมจารย์ว่าจะให้เห็นบังไคป้าอุโนะฮานะด้วย โอ้วววววววววววว
หวังว่าจะได้เห็นครบทุกคนอย่างหวังกันไว้ หุๆ

artkub:

--- อ้างจาก: Bello_ojaku ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:41:35 ---เอิ่ม ! คนคอเดียวกัน
ไอเซนน่าจะมีบทต่อค่ะ แต่คิดว่าคงอีกสักพักอาจจะกลับมา = =

แถมภาคนี้โหดมากๆ T^T
แถมจารย์ว่าจะให้เห็นบังไคป้าอุโนะฮานะด้วย โอ้วววววววววววว
หวังว่าจะได้เห็นครบทุกคนอย่างหวังกันไว้ หุๆ

--- End quote ---
จะโหดไหมน้าอยากเห็นจัง

nicorobin:

ถ้าภาคนี้ไอ้เคมยังไม่ปลดปล่อยดาบนี้อีกละก็ กรุจะ กรุจะ  *attack* *attack* *attack*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ถ้าภาคนี้ไอ้เคมยังไม่ปลดปล่อยดาบนี้อีกละก็ กรุจะ กรุจะ
--- End quote ---
จะอะไรเหรอคะ ^^

ได้ยินอาจารย์คุโบะสัมภาษณ์ว่าจะมีอดีตของป๋าเคมเพิ่มเติม
แอบเสียวๆ ว่าภาคนี้ป๋าเคมจะตายอ้ะค่ะ =w= (ตัวละครนี้ชอบเป็นอันดับ 3 รองลงมาจากอิิจิโกะและโอริฮิเมะ)

แล้วยาจิรุจะเลี้ยงต้อยเป็นไงต่อล่ะเนี่ย (ภาคนี้ป๋าเคมจะปลดปล่อยชิไคกะเค้าได้ยังนะ)

iTheStore:

ว่าแต่ภาคนี้ตัวละครใหม่ของ13 หน่วยพิทักษ์เยอะแฮะ

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version