Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร

หน้า: << < (6/9) > >>

bignaja123:

แขวะ ผม  แล้วก้อ คุนกัส คุนเจ คุนแนท

เนื่องจากความเห็นไม่ตรงกันในบอร์ดนารูโตะ

พี่แกเที่ยวพาลโพสไปทุกบอร์ดเลยครับ 

ผมก้อจนปัญญาจิงๆๆ 

ปล.ขอโทดแทนด้วยละกันครับ  *glad* *glad*

Bello_ojaku:

อยากให้เค้าแขวะเค้ามังอ้ะ
เจ๊ไม่เคยไปบอร์ดนารุดตะนี่หวา

เฮ้อ เมือ่ไหร่จะมีดราม่าอิจิฮิเมะล่ะค่าT^T

Augustz:

ฮิเมะ  ต้องคู่กับ  อุล   เท่านั้น!!! *great*

Bello_ojaku:

พอซะทีเถอะน่า _ _lll

nicorobin:

สุดท้ายขอไอ้โกะเปนหมาหัวเน่าได้มั้ย ไม่ต้องให้มันได้กะใครทั้งนั้น

ประมาณว่า ลูเคียต้องคู่กะเร็นจิ ส่วนฮิเมะนี่ ถูกอุลลากไปอยุ่ด้วยกันในนรกเลยก้ได้นะ แต่อยากให้ไอ้โกะแดกแห้ว รำคานเม่ง

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version