Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร

หน้า: << < (3/9) > >>

Dewonlineaccount:

เน้ๆ เรื่องนี้ ตั้งแต่ไอเซนโดนจองจำ ก็ยังไม่ได้ติดตามอะไรอีกเลย อยากถามหน่อยน้า ใครใจดีก็ตอบหน่อยหล่ะ
 ไอเซนเป็นยังไงมั้งอ่ะ มีบทบาท มั้งป่ะ หรือว่าโดนจองจำครั้งนั้น จะยุติบทบาทของไอเซน ยาวเลยอ่า

Augustz:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 20:43:44 ---ไอเซนเป็นยังไงมั้งอ่ะ มีบทบาท มั้งป่ะ หรือว่าโดนจองจำครั้งนั้น จะยุติบทบาทของไอเซน ยาวเลยอ่า

--- End quote ---
ไม่มีเลยคับ เหมือนคนโดนจับเข้าเรือนจำ ถ้ายังไม่พ้นกำหนดก้ออกมาไม่ได้

kentaza:

ภาคนี้ไม่น่าเบื่อแน่ๆครับ ถ้าเป็นภาคสุดท้ายจริงๆมันต้องยาว และต้องโชว์บังไคของทุกคนที่ซ่อนๆไว้ทำอะไรไม่รุ แสดงว่าต้องสู้กันแบบมหาโหดกว่าดราก้อนบอลประมาณนั้นแหละ แล้วก็ลืมอารันคาืที่ฮิตๆกันไปได้เลย ฮ่าๆ

ปล.ไม่ต้องรอพากย์ไทยให้เมื่อยอายุหรอกครับ กำลังขึ้นภาคกบฏดาบฟันวิญญาณอยู่เลย คงรุ่นลูกพวกเราแหละครับกว่าจะได้ดูเสียงไทย

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ไม่มีเลยคับ เหมือนคนโดนจับเข้าเรือนจำ ถ้ายังไม่พ้นกำหนดก้ออกมาไม่ได้
--- End quote ---
น่าจะออกมาบ้างแหละ ไอเซนเก่งเว่อร์ซะ...
แต่ก็นะ ดูเหมือนบทจืดจางอย่างรุนแรง

ขอพูดอะไรหน่อยนะ พอดีเจ๊มานั่งคิดดู ตัวละครตั้งแต่ภาคแรกจนถึงปัจจุบัน ที่อาจารย์ชอบเน้นคือ
อิจิโกะ(เพราะเป็นพระเอกนี่นา^^) โอริฮิเมะ(จากอารันคาร์ หลังๆ บทเจ้าหญิงโอบเลยนะ ขอให้คู่กับคุโรซากิเป็นผลนะจ้ะ)
ลูเคีย(จากโซลโซไซตี้ มีบทเหลือเกิ๊นจนน่าหมั่นไส้ _ _;) กริมจอว์(แต่พอบทหมดจบปุ๊บหายปั๊บ เฮ้อ แอบเชียร์ลับๆ)
อุลคิโอร่า(สังเกตุมาตั้งแต่เปิดภาคอารันคาร์และ ดูอาจารย์ใส่ใจตัวนี้เหลือเกิ๊น =w= หรือเพราะคู่ต่อสู้ของอิจจิกัน =[]=)
ปู่ยามะ(ไม่แปลกซักนิดเดียว) อุราฮาร่า(ตั้งแต่เปิดภาคแรก จนสุดท้าย แกก็ยังมีความลับอีกนะเฟ้ย!!!)
ไอเซนและงิน(ผู้ถูกจองจำและนับวันยิ่งจืดจางกับหนุ่มผมเงินที่ตายจากไปไม่มีวันกลับ แต่สาวๆ พากันกรี้ดให้พากลับ = =;)
คาริน(น้องสาว แต่รู้สึก อาจารย์ก็เน้นอยู่นะ _ _) คู่สุดท้ายคงจะเป็นฮิซึกายะกับฮินาโมริ(คู่นี้ชอบทำร้ายกันจัง _ _lll เฮ้อ ตายๆ ไปให้พ้นป่ะ)

satam:

ผมว่าตอนสุดท้ายสู้กันเสร็จ อิจิโกะก้กลายเปนคนธรรมดาฮะ *shock*

*ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ อย่าเสียดสีกันนะฮะ *

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version