Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อะไรคือสิ่งที่ซุยเงสึเจอในรังของโอโรจิมารุ

หน้า: << < (7/10) > >>

hoydum2012:

ขอเดาว่าเป็น โดจินโป๊ ขอรับ ไม่ก็หนังสือนางนวล *hoho* *hoho* *nude* *nude*

BlackNomYen:

คงเป็นอะไรที่มันพิสดารหรือร้ายเเรง ตามประสา โอโรจิมารุ นั่นเเหละครับ

*glad* *glad* *glad*

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 19:58:36 ---ใช่ข้อมูลเกี่ยวกับมาดาระหรือป่าว
เพราะคาบูโตะก้เคยพูดว่า ถ้ามีมาดาระเปนพวกแบบนี้ เราก้จะควบคุมกระแสของสงครามได้
ประมานนี้ล่ะนะ
ถ้าไม่ใช่ขอโทดด้วย *glad*

--- End quote ---
ผมเห็นด้วยครับๆ อาจเป็นม้วนคำภีที่ปลูกเซลรุ่น1เข้าไปในตัวมาดาระจึงทำให้เก่งขึ้น(แต่ซุยเงสึพึ่งมาเจอเลยพูดออกไปแบบนั้น)

sattkon:

ผมว่ามันน่าจะเป็น เหล้างูดองนะ ที่ โอโร บ่มไว้กะสังสรรค์กับ คาบูโตะ ในยามว่าง  *haha*

kyo:

คำภีร์นี้ซุยเงซึ มันจะเอาไปให้ซาซึเกะนี่ ก็ลองวิเคราะห์ คำภีร์มันจะมีประโยชน์อะไรกับซาซึเกะ หรือสิ่งที่ซาซึเกะต้องการ เช่นถล่มโคโนฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version