Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อะไรคือสิ่งที่ซุยเงสึเจอในรังของโอโรจิมารุ

หน้า: << < (5/10) > >>

devicry:

น่าจะเปนอะไรที่เกี่ยวกับ มาดาระ และ ฮาชิรามะ [/size][/color]

bigkaabz:

ผมว่าอาจจะเกี่ยวกับคดี อุจิวะ ก็ได้มั่งครับ เห็นไปหาซาซึเกะ

[email protected]:

โอโรจิมารุไม่น่าจะออกมาได้นะครับ เพราะโดนอิทาจิผนึกใว้แล้ว ถ้าออกมาได้ นางาโตะก็น่าจะออกมาได้เหมือนกัน

[email protected]:

ผม ว่าที่มันเจอ นะ ที่มันบอกว่าสามารถพิสถนาการได้นี่ ที่คิดได้ในตอนนี้เลยนะ ผมว่าเนตรสังสาระ เพราะ เนตรสังสาระ มีประโยนช์มากคิดดู 6วิถีไหนจะจักระมหาศาลอีกครับท่าน

เพราะไอเกะยังไม่มีเนตรสังสาระไม่เชื่อลองดู

devicry:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 01:36:51 ---ผม ว่าที่มันเจอ นะ ที่มันบอกว่าสามารถพิสถนาการได้นี่ ที่คิดได้ในตอนนี้เลยนะ ผมว่าเนตรสังสาระ เพราะ เนตรสังสาระ มีประโยนช์มากคิดดู 6วิถีไหนจะจักระมหาศาลอีกครับท่าน

เพราะไอเกะยังไม่มีเนตรสังสาระไม่เชื่อลองดู

--- End quote ---

เปนคอมเม้น ที่พิมพ์ได้ เกรียน จิงๆ

หน้า: << < (5/10) > >>

Go to full version